overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  RSS  

Page 1 of 3 123 LastLast
Results 1 to 20 of 59

Thread: รูปปาระเบิดใส่ประชาชน

OverclockZone Member คนกันเอง's Avatar

Default รูปปาระเบิดใส่ประชาชน

OverclockZone Member cook's Avatar
    หม้อห้อม ไม้สัก ถิ่นรักพระลอ ช่อแฮศรีเมือง ลือเลื่องแพะเมืองผี

พวก***** มนี่ต้องได้รับผลกรรมครับ... เสียใจกับน้องผู้หญิงที่เสียชีวิตด้วย
    เห็นว่าวันนี้ 8 ต.ค. จะมีพิธีรดน้ำศพที่ทำเนียบครับ
    เสียดาย ผมอยู่ไกลไปหน่อย เมื่อวานถ้าผมไป คงได้รับบาดเจ็บด้วยแน่
    เพราะผมไปทุกที ชอบอยู่แนวหน้า วันศุกร์นี้เจอกันครับ
    OverclockZone Member Open's Avatar
    l เชียงใหม่ l ลำพูน l พะเยา l

OVERCLOCKZONE Forums > Hardware Zone > General Hardware

o.O!!

ป.ล. ที่นี้ดีกว่าไหมครับ http://www.manager.co.th/
    OverclockZone Member [S]and[R]abbit's Avatar

Quote Originally Posted by Open View Post
    OVERCLOCKZONE Forums > Hardware Zone > General Hardware

o.O!!

ป.ล. ที่นี้ดีกว่าไหมครับ http://www.manager.co.th/
    เห็นด้วยครับ
    OverclockZone Member YaKuZiA's Avatar
    สมุทรปราการ/พระประแดง

^
    ^
    ^
    ^
    ตามนั้นง่ะ
    OverclockZone Member Drunk's Avatar

เห็นแล้วก็รู้สึกเฉยๆ

ทุกคนทำในสิ่งที่ต้องการกันทั้งนั้น

ยิ่งวุ่นวายมากเท่าไร รัฐบาลก็ยิ่งอยู่ไม่ได้ พธม รู้จุดนี้ดี

ผมก็คนไทย คนพวกนี้ก็คนไทย แต่คนไทยพวกนี้แค่อยากเห็นบ้านเมืองดีขึ้นในความคิดของตัวเองโดยไม่คิดถึงความคิดของคนอื่น หรือคนไทยทั้งประเทศ

ยิ่งมีความวุ่นวายเกินขึ้นมากขี้นเท่าไร ก็ยิ่งทำให้รัฐบาลดูแย่ลงเท่านั้น จนอยู่ไม่ได้ นี่คือจุดประสงค์ของ พธม กลุ่มนี้

ไม่พูดอะไรมากเดี๋ยวจะโดนด่า เอิ๊กๆๆๆๆ

แค่จะบอกว่า ผมอยู่เฉยๆ แอบดูข้างหลังดีกว่าครับ
    OverclockZone Member Drunk's Avatar

อีกอย่างหนึ่งที่จะบอก

มีโหราศาสตร์ คนนึง ทำนายตามดวงดาวว่า ตอนนี้ดวงดาวกำลังเข้าตำแหน่งเดียวกันและเหมือนกันเมื่อ เดือน ตุลา 16 ทุกอย่างที่เกิดขึ้นในตุลา 16 ก็อาจจะเกิดขึ้นในขณะนี้เช่นกัน

ตอนแรกเห็นนายกคนเก่าออกแล้วคิดว่าจะดีขึ้น เขาทายผิด แต่ตอนนี้ เขาทายไม่ผิดแล้วครับ ตรงมากๆเลย

ก็เลยคิดว่ามันเป็นเวรกรรมประเทศไทยแล้วกันที่ต้องมีเจอแบบนี้ แล้วก็อาจจะเป็นแบบนี้อีกใน อีก 35 ปีข้างหน้า

อย่าคิดมาก
    OverclockZone Member sam_9's Avatar

แค่คนที่อังกฤษอยากลี้ภัย ก็ต้องทำอะไรให้มันรุนแรงหน่อย ทางอังกฤษเค้าจะได้อนุญาต

ป.ล. แค่เดินแต้มก็รู้ใส้แล้ว เหลี่ยมเยอะจริงๆ
    OverclockZone Member

อยากให้ทุกคนรักกันมากกว่าครับ ให้มีบรรยากาศเหมือนก่อนที่ทุกคนกล้าบอกว่า ตัวเองชอบพรรคใหน ชอบไม่เหมือนกันได้โดยที่ไม่ต้องกลัวว่า จะเป้นคนละพวกเหมือนตอนนี้ครับ ตั้งสติให้มากๆ ทั้ง 2 ฝ่าย
    OverclockZone Member momotum's Avatar

Quote Originally Posted by Open View Post

o.O!!

ตามนั้น
    OverclockZone Member underground1's Avatar

Quote Originally Posted by momotum View Post
    ตามนั้น
    ตามนั้น
    OverclockZone Member addpkt's Avatar

ตั้งหลายห้องเลยนะท่าน
    OverclockZone Member jukegroo's Avatar

มันเป็นระเบิดเหรอครับ

พวกนี่ไม่เจริญ
    OverclockZone Member merlix's Avatar

อยู่เฉยๆเค้าจะทำคุณมั้ยหละ สมควร
    gidd009's Avatar
    บางกรวย นนทบุรี อ่ะจ้า

มันลากได้ไกลไม๊ครับ

แล้วเคลมที่ไหนอ่ะครับ

Quote Originally Posted by gidd009 View Post
    มันลากได้ไกลไม๊ครับ

แล้วเคลมที่ไหนอ่ะครับ
    ไม่มีประกันครับ

เสียแล้วเสียเลย
    ขาดแล้วขาดเลย
    เคลมไม่ได้
    OverclockZone Member boatbyboat's Avatar

Quote Originally Posted by Drunk View Post
    ไม่มีประกันครับ

เสียแล้วเสียเลย
    ขาดแล้วขาดเลย
    เคลมไม่ได้
    อย่าลืมอีกอย่างครับ

แต๊บแล้วแต๊บเลย นะครับ

(บอกแล้วอย่าลากไกล ไฟไม่พอยังจะลาก)

ไม่พูดมากๆเด๋วโดนเข้าลาก

Quote Originally Posted by Drunk View Post
    เห็นแล้วก็รู้สึกเฉยๆ

ทุกคนทำในสิ่งที่ต้องการกันทั้งนั้น

ยิ่งวุ่นวายมากเท่าไร รัฐบาลก็ยิ่งอยู่ไม่ได้ พธม รู้จุดนี้ดี

ผมก็คนไทย คนพวกนี้ก็คนไทย แต่คนไทยพวกนี้แค่อยากเห็นบ้านเมืองดีขึ้นในความคิดของตัวเองโดยไม่คิดถึงความคิดของคนอื่น หรือคนไทยทั้งประเทศ

ยิ่งมีความวุ่นวายเกินขึ้นมากขี้นเท่าไร ก็ยิ่งทำให้รัฐบาลดูแย่ลงเท่านั้น จนอยู่ไม่ได้ นี่คือจุดประสงค์ของ พธม กลุ่มนี้

ไม่พูดอะไรมากเดี๋ยวจะโดนด่า เอิ๊กๆๆๆๆ

แค่จะบอกว่า ผมอยู่เฉยๆ แอบดูข้างหลังดีกว่าครับ
    ตามนั้น ครับ
    OverclockZone Member darksiam's Avatar

Quote Originally Posted by merlix View Post
    อยู่เฉยๆเค้าจะทำคุณมั้ยหละ สมควร
    ถึงการที่เค้าทำผิดในบางเรื่อง แต่มันก็คงไม่คุ้มที่มีคนตายหรอกครับ จิตใจคุนทำด้วยอะไร
Page 1 of 3 123 LastLast

Bookmarks

Bookmarks