Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง กาดจอ fullload

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง กาดจอ fullload

กาดจอ fullload หมายความว่าอะไรครับ มีวิธีแก้หรือเปล่าครับ ผมใช้ gf 9800 gt xfx ตอนเปิดเครื่องมันก็ร้อน 70 ํพอเล่นเกมส์ร้อน 85 ํ มันผิดปกติหรือเปล่าครับ ช้วยหน่อยครับ ขอบคุณครับ

ชิว ๆ
    เล่นเกมส์
    รัน 3DMark (หรือโปรแกรมเทส VGA ต่างๆ)
    Last edited by TWK.; 8 Oct 2008, 09:53:07.

Comment

ถ้าไม่ให้มัน Full load ก็เปิดเครื่องทิ้งไว้เฉยๆ โปรแกรมต่างๆ เกมส์ต่างๆก็ไม่ต้องเปิด -*-

Comment

Full Load คือการทำงานเต็ม 100%
        เช่นการเล่นเกม รันเทสต่างๆ ทำให้มีความร้อนสูงขึ้น

Comment

Working...
        X