Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปรึกษาเรื่องทำเครื่องบ้านเป็น sever

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปรึกษาเรื่องทำเครื่องบ้านเป็น sever

คืออยากจะทำเครื่องบ้านเป็น sever เอาไว้อัพโหลดไฟล์เข้าเครื่องจากที่อื่น หรือ remote จากที่อื่นได้มั้ยครับ หรือจะต้องลง sever 2003 อย่างเดียว

Windows XP ก็ได้หรอกมั้งครับ
    Forward เร้าเต้อเอา

Comment

เ่อ่อ คือพอจะมีlink ให้ศึกษามั้ยครับ สนใจเรื่องนี้มากครับ ขอบคุณครับ

Comment

ลองเซิสหาโปรแกรม Radmin มาลองใช้ดูครับ มีปัญหาก็PMมาถามครับ

Comment

ทำ no-ipไว้
          อัพโหลด เข้าเครื่องโดยการ FPT ไว้ครับ

Comment

Working...
          X