Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ ACER 5540 m/b พังครับ ทำไงดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับ ACER 5540 m/b พังครับ ทำไงดี

จะหาซื้อมือ 2 ได้มั้ยครับ mainboard อะครับ
    หรือจะขายซากทิ้งเลยดีครับ ไม่รู้ขายได้เท่าไร
    ผมมีทางเลือกอะไรบ้างอะครับ แล้วถ้ามีmainboard
    ขาย มันจะซักเท่าไรอะครับ แนะนำด้วยคับ
    ขอบคุณมากครับ
    ACER ASPIRE 5540

ขายซาก แล้วซื้อใหมครับ
    ไปประกาศขายที่หน้า ตลาดโน็ตบุค เลยคัรบ

Comment

เห็นว่าเปลี่ยน board ราคา 4000 อะครับ จะคุ้มมั้ยครับ

Comment

คุ้มป่าวอะครับ

Comment

ลองถามตัวเองก่อนครับ

เปลี่ยนมา 4000 แล้วคิดว่าใช้อีกกี่ปีครับ และมีปัญหาเรื่องปัจจัยหรือไม่ ถ้าเกินกว่า 2 ปี โอเคเปลี่ยนครับ 4000 เองคุ้ม

แต่ว่า ถ้าภายใน 2 ปีนี้มีแผนจะซื้อใหม่อยู่แล้ว และไม่มีปัญหาเรื่องปัจจัย ก็ควรขายซาก แล้วไปซื้อเครื่องใหม่ ณ บัดนาว

ความคิดเห็นส่วนตัวครับ

Comment

แล้วซากมันขายได้ประมาณเท่าไรอะครับ

Comment

ประมาณ 6000 งับ

Comment

โห สูงใช้ได้เลย ขอบคุณมากครับ

Comment

Working...
                X