Announcement

Collapse
No announcement yet.

คะแนนแค่นี้มันถือว่าแรงยังอ่ะครับสงสัย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คะแนนแค่นี้มันถือว่าแรงยังอ่ะครับสงสัย

ลองทำดูแบบว่า ที่ 1280*1024 คะแนนมันธรรมดาเลยลองปรับให้ละเอียดขึ้น + FSAA*4
    Last edited by ratth; 8 Oct 2008, 13:49:46.

Originally posted by ratth View Post
    ลองทำดูแบบว่า ที่ 1280*1024 คะแนนมันธรรมดาเลยลองปรับให้ละเอียดขึ้น + FSAA*4
    เอาคะแนนแบบ ธรรมดามาดูสิ

Comment

แรงมั้งครับ
      ไม่รู้ว่าใช้ Hardware อะไร

Comment

แรง ๆ

Comment

ระดับนี้แรงแล้วนะครับ

Comment

Originally posted by charif View Post
            เอาคะแนนแบบ ธรรมดามาดูสิ
            ครั้งแรกเลยนะ 169xx ครั้งหลัง 165xx งงจังว่าไมมันลดลง
            Originally posted by kentauji View Post
            แรงมั้งครับ
            ไม่รู้ว่าใช้ Hardware อะไร
            อยากให้พิจารณาจากคะแนนอย่างเดียวไงครับ

Originally posted by TWK. View Post
            แรง ๆ
            Originally posted by X_zeed View Post
            ระดับนี้แรงแล้วนะครับ
            ถ้าเป็น 8800GT/260/280 น่าจะได้สักเท่าไหร่ แล้วยิ่งถ้าเป็น 3870/4850/4870 ล่ะ ใครมีเอามาให้ดูหน่อยสิครับ

Comment

โอ้วว แรงมากมาย

ขอเดาเล่นๆนะ ท่านต้องใช้ cpu 4core กับ 9800GTX+ ชิมิ อิอิ

Comment

จะโชว์ใช่ใหมเนี่ย -*-

เด๋วเอาคะแนนน้อยมาโชว์บ้าง 555+

Comment

CPU กดไป 5000+

Comment

คะแนน cpu เยอะจัง

Comment

คือ CPU ใช้ Q9550@3213 (8.5*378) ครับคะแนนCPU เลยสูงแต่ช่างมันเถอะที่ผมสงสัยคือการ์ดจออ่ะครับคะแนนเท่านั้นที่รายละเอียดตามนั้นมันถือว่าแรงหรือยังครับ

อ่ะนี่อีกรูป ปรับ FSAA เป็น 8X และเพิ่ม anisotropic Filter เข้าไป
                      ตกลงมันแรงไหมครับเนี่ย แบบว่าไปดูที่ไหนๆส่วนใหญ่จะเทสท์ที่ 1280*1024 ทุกอย่างเดิมๆซึ่งเจ้าตัวที่ใช้อยู่นี่ได้แค่ 165xx เองเลยลองพวก FSAA กับ Filter ดู

แล้วมีตัวไหนที่ทำได้ประมาณนี้อีกบ้างครับ GTX260 หรือ 4850 จะทำได้ไหม
                      Attached Files

Comment

มั้กๆเลยท่านของผมทั้งเฆี่ยนทั้งเข็นได้แค่12xxxเอง 555555
                        ปล.ยินดีด้วยครับท่านมีของแฮงๆ

Comment

Originally posted by FanXfX View Post
                          มั้กๆเลยท่านของผมทั้งเฆี่ยนทั้งเข็นได้แค่12xxxเอง 555555
                          ขอบคุณครับท่านที่ช่วยยืนยันความมั่นใจ ที่นี้ค่อยวางใจได้หน่อยนึกว่าเสียเงินฟรี

Comment

Originally posted by FanXfX View Post
                            ขอบคุณครับท่านที่ช่วยยืนยันความมั่นใจ ที่นี้ค่อยวางใจได้หน่อยนึกว่าเสียเงินฟรี

Comment

GTX260+ Q9450 @3.00Ghz 15000 ต้นๆคับ ล้านเปอร์เซ็นมันใช้ Cpu เยอะ

Comment

Working...
                              X