Announcement

Collapse
No announcement yet.

ati x1650xtทำไมเป็นงี้ใครรู้บ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ati x1650xtทำไมเป็นงี้ใครรู้บ้าง

คือใช้โปรแกรมavidตัดต่อใช้มาหลายเครื่องหลายยี่ห้อแล้วมาเปลี่ยนใช้การ์ดจอx1650xtแล้วplayไม่ได้ภาพนิ่งเสียงไปคือแบบว่ามันplayแล้วแต่ไม่มีภาพ
    ใช้โปรแกรมดูหนังดูได้ใช้premierก็ได้ปกติใช้โปรแกรมavidก็ไม่เห็นต้องไปทำอะไรเพิ่ม
    ใครพอรู้ปัญหาบ้างช่วยบอกหน่อยครับเพราะถ้าการ์ดจอมีปัญหาจะได้รีบเอาไปเปลี่ยน

สงสัยจะเป็นบัค ที่โปรแกรมกับการ์ดไม่ถูกกัน ลองเปลี่ยน ไดร์เวอร์ดูนะครับ

Comment

ไปเปลี่ยนมาแล้วครับสรุปขนาดว่าAtiรุ่นนี้ผมว่าก็ไม่ต่ำนะครับซื้อมาหกพันกับอีกแปดสิบบาทแต่ไม่supportครับเอาไปลองที่ร้าน
      ยัยรุ่นX1900ก็ยังไม่ได้สุดท้ายต้องยอมเปลี่ยนเอาgalaxy7600GTมาครับตอนนี้ทุกอย่างok แต่ผมก็ยังชอบATIมากกว่าครับหวังว่าสักวันหนึ่งATIจะทำการ์ดที่supportโปรแกรมตัดต่ออย่างavidที่ราคาไม่สูงจนเอื้อมไม่ถึงบ้างแล้ววันนั้นคงได้มีโอกาสได้ใช้ATi

Comment

Working...
      X