Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเคยเล่นBioshockมั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ถ้าใครบอกเกมนี้ไม่สนุกผมก็เชื่อละว่าเล่นเกม FPS ไม่เป็นเเน่เกมนี้มีทั้งเนื้อหางานศิลปที่สุดยอดหมด เเถมมีความเป็น RPG เล็กๆด้วยนะผมว่า ทางด้านภาพไม่ต้องพูดถึง 9.5เต็ม10 เต็ม (ที่ไม่เต็ม10เพราะcrysisเอาไปกินก่อน55+)

ต้องเล่นครับสุดๆเล่นได้อย่างน้อยก็2รอบเเล้ว ความยาวเกมก็ถือว่ากำลังดีเลยครับ

Comment

เล่นอยู่ครับ ด่านวกวนมาก

Comment

การันตีเกมส์ นี้เยี่ยมครับ...น่าหามาเล่น...แนวสยองขวัญ...ดีๆๆ นี้เอง..มะช่ายผีแต่เป็ง Human mutant..อิ..อิ..

Comment

ไม่ผิดหวัง รับรอง

Comment

Working...
          X