Announcement

Collapse
No announcement yet.

ต้นแบบเกม GTA และ Tomb raider

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ต้นแบบเกม GTA และ Tomb raider

Urban Chaos

ผมเล่นตั้งแต่ Windows98 มันมากๆๆครับ การ์ดจอก็ต้อง TNT หรือ SiS6326 ถ้าจำไม่ผิด

ทำได้ทุกอย่างครับ ลองหาโหลดมาเล่นดูครับ แล้วจะติดใจ

Tomb Raider ออกก่อนเกมนี้นะ (ค่ายเดียวกัน)

Comment

จำผิดเหรอเรา ผมว่าที่แน่ๆ มันมาก่อน GTA อะนะ มันโหดซาดิสมากๆครับ ผู้หญิงอะไรไม่รู้

ปล.เกมนี้มีตั้งนานแล้วแต่ไม่เห็นเป็นข่าวเลย คนแมร่งทำผิด ไม่รู้จะโทดอะไรโทดเกมดีกว่า

Comment

จำผิดเหรอเรา ผมว่าที่แน่ๆ มันมาก่อน GTA อะนะ มันโหดซาดิสมากๆครับ ผู้หญิงอะไรไม่รู้

ปล.เกมนี้มีตั้งนานแล้วแต่ไม่เห็นเป็นข่าวเลย คนแมร่งทำผิด ไม่รู้จะโทดอะไรโทดเกมดีกว่า

Comment

ผมคิดว่า GTA ภาคเเรกก็ยังออกก่อนเกมนี้อยู่ดีครับ เเต่มันค่ายเดียวกับTomb Raider จริงๆด้วย

Comment

เกมนี้ผมเคยติดมากครับในสมัยPS1

ตื่นเช้ามาก็เล่นยันค่ำ

แต่ผมงงจริงๆเกมนี้มันมีปีศาจได้ โดยเฉพาะไอ้ตัวใหญ่ๆคล้ายๆโกเลม - -*

Comment

เคยเล่นอยู่เหมือนกันครับ

Comment

ไม่รู้จักครับ แนวไหนอ่ะ

Comment

GTA 1 กะ 2 ดูกราฟฟิกยังไงก็เก่ากว่า

Comment

เคย เล่น แล้ว เกมส์ แบบเจ้าของกระทู้ ก้อมันดีน่ะ อืมๆๆ แต่ไปได้มะกี้ด่าน ตอนนั้น ไม่มีคอมเปงของตัวเองเลยเล่นร้านเอา

Comment

Working...
                    X