Announcement

Collapse
No announcement yet.

CRYSIS WARHEAD เป็นอะไรก็ไม่รู้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• CRYSIS WARHEAD เป็นอะไรก็ไม่รู้

ครับ เวลาเล่นเกมเดินไปข้างหน้าเเล้วภาพมันเเปลกๆ ต้นไม้หรือก้อนหินมันจะโผล่จากดินขึ้นมาเป็นระยะ งงครับมันเพราะอะไรกันครับ ผมใช้ intel E8400 vga 4870 เเรม4G ไดร์เวอร์ATI 8.8

ปรับสุดป่าวครับ (enthusiast) all รู้สึกมันจะมีออฟชั่นหนึ่งที่ส่งผลกับตัวนี้ คือระยะการมองเห็นและการประมวลผล แต่โดยทั่วไปมันก็เป็นแบบนั้นแหละครับ (ถ้ายิ่งปรับต่ำลงมาจะยิ่งเด่นชัด)

แต่ถ้าปรับสุดมันก็ไม่ถึงกับเห็นจนเด่นชัดว่าพุดๆๆขึ้นมาน่ะครับ เว้น ปรับต่ำๆ ระยะการมองเห็น+ประมวลสิ่งของ มันจะใกล้ขึ้นจะเห็นชัดเจน ในข้อแตกต่างการพุดๆขึ้นของ ต้นไม้ หินใบหญ้า

Comment

Working...
    X