Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอโปรแกรม mac หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอโปรแกรม mac หน่อยครับ

คือว่าผมอยากได้เว็ปที่สามารถ load ได้ฟรีและเป็นตัวเต็มอะครับ

ใครรู้ช่วยบอกที่ครับ....ขอคุณล่วงหน้า

www.macupdate.com

แล้วหา Freeware ดูครับ

Comment

Originally posted by surakit150 View Post
      www.macupdate.com

แล้วหา Freeware ดูครับ
      ชอบลายเซ็นต์ท่านมากมาย อิอิ
      ขอนอกเรื่อง คีย์บอร์ดแบบท่าน - คีย์บอร์ดแบบบาง อย่างไหนมันดีกว่ากัน อ่ะครับ

Comment

Originally posted by tiatia View Post
        ชอบลายเซ็นต์ท่านมากมาย อิอิ
        ขอนอกเรื่อง คีย์บอร์ดแบบท่าน - คีย์บอร์ดแบบบาง อย่างไหนมันดีกว่ากัน อ่ะครับ
        เครื่องผมแถม keyboard แบบบางมาเหมือนกันครับ แต่ผมไม่ค่อยชอบใช้อะครับ มันไฟดูด แถมยังเตี้ยๆอีก ไม่ชอบเลย ก็เลยเก็บใส่กล่องไป ขุดเอา Keyboard เก่าออกมาใช้ดีกว่า

Comment

Originally posted by surakit150 View Post
          เครื่องผมแถม keyboard แบบบางมาเหมือนกันครับ แต่ผมไม่ค่อยชอบใช้อะครับ มันไฟดูด แถมยังเตี้ยๆอีก ไม่ชอบเลย ก็เลยเก็บใส่กล่องไป ขุดเอา Keyboard เก่าออกมาใช้ดีกว่า
          เหมือนกันเลย นึกว่าเป็นแต่ของผม อิอิ แตะเป็นดูด อิอิ .. คีย์บอร์ดแท้(แต่เครื่องปลอม)

Comment

ไม่ทราบว่าเครื่องที่ใช้อยู่เร็วมั๊ยอ่ะคะ??? กำลังคิดอยากจะซื้อ i Mac ค่ะ ที่สามารถเสียบปลั๊ก(จอ)แล้วใช้งานได้เลย..
            หรือว่า MacBook ดีกว่าคะ

รบกวนด้วยนะค้า

Comment

Originally posted by www.kaimaniac.com View Post
              ไม่ทราบว่าเครื่องที่ใช้อยู่เร็วมั๊ยอ่ะคะ??? กำลังคิดอยากจะซื้อ i Mac ค่ะ ที่สามารถเสียบปลั๊ก(จอ)แล้วใช้งานได้เลย..

ของเค้ารู้สึกจะเป็น Mac Pro นะคับ + จอ apple cinema อลังการมากๆ ราคาก็อลังการด้วย

Comment

Originally posted by www.kaimaniac.com View Post

ของเค้ารู้สึกจะเป็น Mac Pro นะคับ + จอ Apple Cinema อลังการมากๆ ราคาก็อลังการด้วย^^

Comment

โอว ท่าน เดี๋ยว สนิมขึ้นนะคร้าบ คริๆๆ ขอซื้อต่อ 500 ได้ป่ะท่าน จะเอามาต่อกะ macbook คร้าบ

Comment

Working...
                  X