Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามราคาของ EVGA Gtx260 core216 Super clocked ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามราคาของ EVGA Gtx260 core216 Super clocked ครับ

คือใครไปร้าน Tk มาแล้วทราบราคาของเจ้าตัวนี้บ้างไหมครับ แล้ว ก็เจ้าตัว Gtx 280 ตัวใหม่ที่เพิ่งเข้าด้วย ช่วยบอกทีนะครับ พอดีสนใจอยู่ ว่าจะปล่อย 4870 ของ power color แล้วไปซื้อมา Sli ซะหน่อย

11800 ถ้วน Super clocked ครับ
    11000 ตัว 216 ธรรมดา
    9500 ตัวคอร์ ธรรมดา ร้าน เจได วินฟาต (แหล่มคุ้มค่ามาก)

Comment

อ่า ขอบคุณมากครับ ว่าแต่เจ้าตัว Gtx280 ตัวใหม่ที่เข้าล่ะครับ มันราคาเท่าไหร่ ของ Evga น่ะ

Comment

260 ตัวเก่า delux 500w จะรอดไหมครับ ใครมีกราฟ idle full load บ้างครับมันกินเยอะไหม

Comment

Originally posted by acquiesce View Post
          260 ตัวเก่า delux 500w จะรอดไหมครับ ใครมีกราฟ idle full load บ้างครับมันกินเยอะไหม
          ไม่รอดคับ

Comment

ยังดึงดันขอกราฟ อิอิ

Comment

ผมว่ามันก็ไม่พอนะครับท่าน = ='

ส่วนตัวผมว่า GTX260 ตัวเก่าที่ราคาเหลือ 9500 คุ้มมาก
              ถ้ายิ่งไม่ได้ใช้จอใหญ่มันแรงกว่า HD4870 อีก

Comment

http://www.techpowerup.com/reviews/P...TX_260/21.html

จากเวป มันกินเฉพาะ ตอน peakนอกนั้นต่ำกว่า 9800GTX+อีก ผมว่า delux ผมนี่ได้ลุ้นเลยนะ เสียวๆ

ดูจาก fps ท่าจะเป็นการ์ดที่จบได้เลยของจอ 22'' 1680*1050 แต่อาจมีเสียตังค่า psu อีกนี่สิคิดหนัก
                Last edited by acquiesce; 10 Oct 2008, 13:00:10.

Comment

Working...
                X