Announcement

Collapse
No announcement yet.

s42มีปัญหาอะไรบ้างครับช่วยแนะนำที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• s42มีปัญหาอะไรบ้างครับช่วยแนะนำที

s42มีปัญหาอะไรบ้างครับช่วยแนะนำที
    งบ 40000

มีปัญหาแค่ไดเวอร์ xp ยังไม่สมบรูณ์ ตอนนี้สมบรูณ์แค่วิสต้าsp1

Comment

ตามนั้นครับ

Comment

ปัญหาคือ ใช้ Xp ไม่สมบูรณ์
        แต่มีทางแก้คือ ปรับตัวใช้ Vista (Sp1) ซะ
        ต่อไปเทคโนโลยีใหม่เข้ามาแทนที่ xp มันเริ่มไม่มีคนสนับสนุนซะแล้ว
        อีกครั้งปีหน้า Windows 7 เข้ามาต้องใช้ไดเวอร์ของ Vista อยู่ดี ไดเวอร์ Xp มันใช้ไม่ได้
        ปล. ผมก้อใช้ S42 แล้ว อิอิแรงดีจริง อาจจะร้อนที่มือเล็กน้อย ของมันร้อนๆแรง

Comment

Originally posted by 10632 View Post
          งบ 40000

มรปัญหาด้านซอพแวร์อย่างเดียวอ่ะฮารด์แวร์ยัไม่เห็นอ่า

Comment

Originally posted by 10632 View Post
            งบ 40000

มีปัญหาด้านซอพแวร์อย่างเดียวอ่ะฮารด์แวร์ยัไม่เห็นอ่า

Comment

ตัวเครื่องสมบูรณ์ไม่มีปัญหา ติดตรงที่บางท่านอาจจะยากลง XP ครับ Vista ก้อ แรงพอตัวอยู่นะครับ

Comment

ปัญหาที่ user อยากใช้ windowsปี2000 งับ (XP ออกปี2000 ครับ)

Comment

ปัญหาคือ เพื่อนๆจะมองแบบว่าอิจฉา ว่าทำไมสเปคแรงจัง 555

Comment

Working...
                  X