Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยยากถามแหล่งซื้อซอฟแวร์แท้อะ(ภาตใต้ตอนล่าง)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยยากถามแหล่งซื้อซอฟแวร์แท้อะ(ภาตใต้ตอนล่าง)

ตอนนี้บ้านผมอยู่สตูลนะ เลยอยากถามดูว่าแหล่งซื้อของแท้มันอยู่ที่ไหนมั่งอะ ไม่เคยเห็นเลยที่เขาตั้งขาย

ปล.ที่จะซื้อคงเป็นพวกแอนติไวรัส คงจะเป็น Kaspersky หละนะ(ถ้าไม่มี ต้องเลือกดูอีกที)

รู้สึกแปลกดี กับคำถามนี้ สงสัยเราไม่ค่อยได้ใช้ของแท้ จนหายากขึ้นทุกวัน

ปล. ลองสั่งแบบ online ดูสิครับ น่าจะมีร้านขายอยู่บ้าง

Comment

หายากมากๆเลยอะ เห็นของNOD32แอบแฝงตาม ซี-เอ็ด แต่คำเลื่องลือจากผู้ใช้รู้สึกจะไม่ค่อยดีซะเท่าไหร่

Comment

ซื้อตามเนตเอาคับ (เพราะปรกติผมก็ซื้อตามเนตเอาตลอด) โดยคุณต้องมี

1. บัตรเครดิตหรือเดบิตก็ได้ หรือบัญชี paypal ถ้าเขารับการจ่ายผ่าน paypal
        2. มีความรู้ภาษาอังกฤษพอควร

Comment

Working...
        X