Announcement

Collapse
No announcement yet.

OC 5000+ax78 ไม่ทราบได้น้อยไปป่าวคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

จัดไป ขอบคุณท่าน ชูวิทย์ 555+ 3.0 แล้ว ไม่รุ้นิ่งปะ แล้วพวก โปแกรม เทสว่านิ่งป่าวต้องใช้ไรบ้างคับ

Comment

แรมหลวมไป ทดแรมขึ้นอีก

5000+ 3.0 ผมเคยใช้ไฟเดิมนะ ต้องลองสังเกตุอาการเอา รันโอทรอสดูสิคับ
      Last edited by DDP; 9 Oct 2008, 12:13:27.

Comment

เมพขิงๆ เลยท่าน ชู

Comment

Originally posted by DDP View Post
          แรมหลวมไป ทดแรมขึ้นอีก
          ขึ่น เป็น 533 หรอคับ หรือ 800
          หา ออโทสแปบ
          Last edited by kaesoda; 9 Oct 2008, 12:15:47.

Comment

800 ดิครับ - -

เอาลงไปทำไม

OCZ ไม่น่าทำให้ผิดหวัง

Comment

Originally posted by Yamabu View Post
              800 ดิครับ - -

เอาลงไปทำไม

OCZ ไม่น่าทำให้ผิดหวัง
              ขอบคุณคับ น่าพาพวกท่านไปเลี้ยงเหล้าซักกลม เอิ๊กๆ

Comment

ไปปรับ เป็น 800 เปิดไม่ติดซะงั้น

Comment

ผมปรับ บัสแรมได้ ที่ 667 ถ้าปรับ เป็น 800 เปิดไม่ติด ผมเลย ลากบัส cpu เป็น 260 ดู แต่แรมก็ยังหลวมๆ ถ้าไม่หลวมต้องได้ 400mhz ช่ายปะคับ
                  Last edited by kaesoda; 9 Oct 2008, 13:00:41.

Comment

หุหุ ลากๆๆๆๆลากให้มันหลุดโลก กำลังมันส์เลย พอเท่านี้ก่อนดีกว่า ตะกี๊ขึ่น บลูสกรีนที 1 ละ
                    กำ รัน orthos 3วิ แดงเลย 5555+ สงสัยต้องถอย
                    Last edited by kaesoda; 9 Oct 2008, 13:23:54.

Comment

ท่าน DDP นี่โปรมากๆเลยครับ รับสมัครลูกศิษ มั้ยครับ ^ ^

Comment

ทำไมผมรัน orthos แล้วขึ่น บลู อะ เซง

Comment

ต้องขยันเทสคับ

Comment

ไม่หลวมแล้วแฮะ อิอิ

Comment

Originally posted by DDP View Post
                              ต้องขยันเทสคับ
                              ขอบคุณท่านนะคับปีหน้าขอให้ได้นะคับ ท่านชูวิทย์
                              ตอนนี้ งด คล็อก รอเปิดแอร์ก่อน ค่อยคล็อก

Comment

Originally posted by kaesoda View Post
                                ขอบคุณท่านนะคับปีหน้าขอให้ได้นะคับ ท่านชูวิทย์
                                ตอนนี้ งด คล็อก รอเปิดแอร์ก่อน ค่อยคล็อก
                                ติดพัดลมเคส ตัวเดียวพอครับ
                                เย็นไม่ได้แพ้เปิดแอร์เลย หิหิหิ

Comment

Working...
                                X