Announcement

Collapse
No announcement yet.

โชว์ห่วย Brothers in Arms Hells Highway VS.8800GTS G92 ยังไหวหน่า..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โชว์ห่วย Brothers in Arms Hells Highway VS.8800GTS G92 ยังไหวหน่า..

เพิ่งลงและเล่นได้นิดเดียว ก็ติดใจเกมนี้ซะแล้ว ชอบอยู่แล้วเกมสงครามโลก เกมนี้ภาพมันช่างสดใส
    สวยงามอะไรเยี่ยงนี้ ตัดกับความโหดร้ายของสงครามโดยสิ้นเชิง ตอนเล่นผมใช้จอยของ x-box360
    ก็คอนโทรลได้ไม่ติดขัดอะไร ...แต่ต้องจำปุ่มให้แม่นๆเพราะมันใช้แทบทุกปุ่ม มูวี่คัทซีนเกมนี้มีมาก
    จริงๆ กดข้ามก็ไม่ได้ เหมือนนั่งดูหนังเรื่องยาวเลย....เอาล่ะพล่ามแค่นี้ก่อน ขอตัวไปลุยก่อนครับ...

ถ้าไม่เคยเล่นภาคอื่นมาก่อน แล้วมาเล่นภาคนี้จะงงมั้ยคับ

Comment

ไม่งงครับ ขณะที่เล่นมันจะมีการฝึกหัดการคอนโทรลปุ่มต่างๆให้ครับ อารมณ์เกมเพลย์เกมนี้ประมาณว่า
      เล่น R6 VEGAS หรือ G.R.A.W ในเวอร์ชั่นสงครามโลกครั้งที่2

Comment

ปรับที่ระดับไหนครับนี่

ปล. ไม่คิดจะขายบ้างเหยองับ 88GTS G92 ผมหานานแล้ว อุ ๆๆๆ

Comment

เจอแก๊สน้ำตาเข้าไป เลยกลายเป้นแบบนี้...อิอิ....ล้อเล่น

Comment

ๆปยิงแกะทำไมครับ แกะรับบาป ซะงั้น

Comment

Series นี้ไม่เคยทำให้ผมผิดหวังจริงๆตั้งแต่ภาคแรกมาจนภาคนี้แล้วยังสนุกเหมือนเดิมใช้ความคิดดี แต่เสียดายภาคนี้ไม่จำเป็นต้องตลบหลังเหมือนภาคแรกๆครับเพราะถ้าเล็งดีๆยิงผ่านกำบังโดนกันง่ายขึ่นกว่าภาคเก่าเยอะเลยครับ ทำให้ภาคนี้ง่ายขึ้นพอสมควร

Comment

หึหึหึ
                เจอเกมส์เล่น ละ ^^

Comment

Originally posted by armyman View Post
                  เจอแก๊สน้ำตาเข้าไป เลยกลายเป้นแบบนี้...อิอิ....ล้อเล่น

โอ้วอำนาจการทำลายของแก๊งน้ำตา ช่างรุนแรงเสียนี่กะไร

Comment

กลายเปนเกมยิงแกะไปและ

Comment

ลุงลีค้าบบบบบบบบบบบบ ไรท์แผ่นให้ผมหน่อย ฮาร์ดดิสเต็มขี้เกียจโหลดอะ แหะๆๆๆๆ เด๋วเอาแผ่นไปให้น้า

Comment

ขอถามหน่อย 8800GT นี้ภาพ ปรับได้ประมาณไหนครับ

แล้ว ต้องใช้ SP3 เล่นไช่ไหม

Comment

EN8800GT ปรับได้ประมาณไหนครับ

SP 3 ไช่ปะครับ

Comment

แก๊ซน้ำตาเกมส์นี้แรงจริงๆ

Comment

ภาพข้างบนนี้ ถ่ายในไทยรึเป่า อิอิ

Comment

Working...
                              X