Announcement

Collapse
No announcement yet.

น้ำยาเช็ดจอ ซื้อที่ไหนอ่า กี่บาทอ่าคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• น้ำยาเช็ดจอ ซื้อที่ไหนอ่า กี่บาทอ่าคับ

จอเปงคราบๆงะ ใช้แล้วจะหายปะคับ

เวลาเช็ดระวังนะครับดูว่ามีฝุ่นหรือไรติดผ้าป่าวผมโดนมาแล้วเป็นรอยเลย

Comment

ถ้าเป็นคราบแบบรอยนิ้วหรืออะไรแบบนั้นก็ไม่ต้งซื้อหรอกครับ หาผ้าเช็ดเลนส์ ผ้าเช็ดแว่นก็ได้ ถ้ามีงบก็ซื้อ micro fiber มาเช็ด

***ห้ามโดยเด็ดขาด สำหรับน้ำยาเช็ดกระจก ห้ามใช้ครับ***

Comment

แนะนำหาผ้าของ3Mอ่ะครับ B2Sน่าจะมีขาย รอยต่างๆเช็ดได้หมด เช็ดได้ทั้งเครื่องด้วย
        เรื่องใช้น้ำยาเนี่ย ไม่ค่อยแนะำนำ ที่บ้านมีเพราะตอนซื้อเครื่องเค้าแถมมา แต่จนป่านนี้ยังไม่กล้าลองเลย ดูขวดมันเหมือนน้ำยาเช็ดCDไงไม่รู้

Comment

Working...
        X