Announcement

Collapse
No announcement yet.

เดทพิเซลนี่ทำให้หายเหมือนเดิมได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เดทพิเซลนี่ทำให้หายเหมือนเดิมได้ไหมครับ

พอดีจอมันโดนขอบเคสเลยเป็นเดทพิสเซลจุด1อ่า

ซวยจิงๆเลยเรา T^T

ทำใจครับ

Comment

ตามข้างบน

Comment

ซ์้อใหม่เลยท่าน ....

Comment

ทำให้หายเหมือนเดิมไม่ได้หรอกครับ
          อาการแบบนี้เป็นแล้วเป็นเลยครับ
          คงต้องทำใจอย่างเดียวจริงๆครับ

Comment

ทำนม คับใหญ่กว่าใจ คิคิ

Comment

ประกันเหลือป่าวอะคับเค้าประกันเครมที่กี่จุด ถามแค่นี่แหละผมไม่แนะนำไห้ทำนะอิอิ

Comment

กี่จุดละครับท่าน
                ลองไปดูที่ประกันนะครับว่าเค้ารับเคลมที่จุดเท่าไหร่(เช่นต้องมีเดทถึง6จุดก่อนจึงจะเคลมแบบประกันให้)
                โดยหลักระยะประกันจะอยู่ที่เวลา 3-5ปี ครับ

Comment

เคยโทรไปถามช่างนะ เค้าบอกว่าซ่อมไม่ได้ ต้องเปลี่ยนใหม่ยกแผงเลย

Comment

Working...
                  X