Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับกานoc และปากัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับกานoc และปากัน

พอดีไปอ่านในเว็บๆนึง เค้าบอกว่า ข้อเสียของกานocมีหลายอย่าง
    1 #@!$%^+-(จำไม่ได้)
    2 ^&$%#@$..#@(ลืมไปแระ)
    3.การocจะทำให้หมดประกันทันที เค้าสามารถตรวจสอบได้
    เลยสงสัยว่าจิงหรอครับ ที่จะหมดประกัน และสามารถตรวจสอบได้ด้วย
    Last edited by mootoyugi; 9 Oct 2008, 13:40:02.

อะมีงี้ด้วย แต่จะตรวจสอบได้หรอ

Comment

ขอโทษนะครับ อยากให้ใช้ภาษาไทยให้ถูกต้องหน่อยครับเกี่ยวกับชื่อหัวข้อ การ ไม่ใช่ กาน และประกัน ไม่ใช่ ปากาน

Comment

ไม่น่าตรวจได้ ถ้าไม่มีรอยใหม้

Comment

ไม่ไหม้ ไม่เละ ไม่น่าเกลียด = ไม่หมดประกันคับ

Comment

Originally posted by longbow View Post
            ขอโทษนะครับ อยากให้ใช้ภาษาไทยให้ถูกต้องหน่อยครับเกี่ยวกับชื่อหัวข้อ การ ไม่ใช่ กาน และประกัน ไม่ใช่ ปากาน
            ขอโทษครับ ผมจาไม่ทำอีกแล้วครับT^T

สรุปเราก็ocก็สบายใจ ถ้ามันไม่ไหม้ ไม่บิ่น ขาไม่งอ เฮ.....

Comment

Working...
            X