Announcement

Collapse
No announcement yet.

อันไหนมันแรง EN9800GTX TOP/HTDP/512MกับXFX 9800 GTX+

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อันไหนมันแรง EN9800GTX TOP/HTDP/512MกับXFX 9800 GTX+

อันไหนมันแรงกว่ากันคับเท่าที่ผมอ่านๆดูให้ห้องนี้ไม่ค่อยมีคนพูดถึง การ์ดของ ASUSกันซักเท่าไรเลยของเค้าดีไหมคับ
    ASUS EN9800GTX TOP/HTDP/512M
    กับ
    XFX 9800 GTX+

มันความแรงต่างกันแค่ไหรอะคับลืนพอกันไหม

ราคาครับต่างกัน ความแรงไม่ค่อยต่าง

ตัว asus top นะจะ oc มานิดหน่อย

Comment

หา xfx โลด

Comment

ยืนยันอีกเสียง เอาXFX 9800GTX+ เลยครับ คุ้มอิอิ

Comment

ต่างกันนิดเดียวคับ นิดเดียวจริงๆ เรื่องความร้อนตัว + เย็นกว่า

Comment

ตอนแรกเราก้อ2จิต2ใจเหมือนกัน ใจชอบ XFX เพราะสติกเกอร์มันโดนใจที่สุด ดูแรงๆดี ราคาก้อไม่แพง
            พอไปเจอASUS 9800GTX+TOPเข้าไปก้อใจเเกว่งไปเหมือนกัน เพราะมันแรงกว่าCORE775/MEM2300
            แต่คิดรวมๆเเล้ว ราคา ความแรง ความชอบ เราก้อตัดสินใจเลือก XFX เนี่ยหละ เพราะเราก้อไม่ได้เล่นเกมไรโหดมากมาย กะใช้ XFX มันไปเรื่อยๆจนมันหมดอายุขัยของมัน ก้อจะเอาตัวการ์ดมาวางโชว์ความแรงต่อได้เพราะ XFX มันดูโหดกว่าของASUS เพราะผู้หญิงบนการ์ดASUSเธอคือใครก้อไม่รู้(ฮ่าๆๆๆ)เอาไปวางโชว์เมียจะได้ตบเอาจิ...ตุ๊บ...ตั๊บ...พลัว...พลัก(ที่สำคัญเมียเป็นคนซื้อให้...เอิ้กๆๆ)

Comment

Asus งานดี ใช้วัสดุบางอย่างจากญี่ปุ่นแพงทำใจ XFX ก็ราคาเหมาะสมดีครับ ^^ ยังไงผมก็เชียร์ XFX เหมือนกัน

Comment

Originally posted by Jack&Bee&BJ View Post
                ตอนแรกเราก้อ2จิต2ใจเหมือนกัน ใจชอบ XFX เพราะสติกเกอร์มันโดนใจที่สุด ดูแรงๆดี ราคาก้อไม่แพง
                พอไปเจอASUS 9800GTX+TOPเข้าไปก้อใจเเกว่งไปเหมือนกัน เพราะมันแรงกว่าCORE775/MEM2300
                แต่คิดรวมๆเเล้ว ราคา ความแรง ความชอบ เราก้อตัดสินใจเลือก XFX เนี่ยหละ เพราะเราก้อไม่ได้เล่นเกมไรโหดมากมาย กะใช้ XFX มันไปเรื่อยๆจนมันหมดอายุขัยของมัน ก้อจะเอาตัวการ์ดมาวางโชว์ความแรงต่อได้เพราะ XFX มันดูโหดกว่าของASUS เพราะผู้หญิงบนการ์ดASUSเธอคือใครก้อไม่รู้(ฮ่าๆๆๆ)เอาไปวางโชว์เมียจะได้ตบเอาจิ...ตุ๊บ...ตั๊บ...พลัว...พลัก(ที่สำคัญเมียเป็นคนซื้อให้...เอิ้กๆๆ)
                เมียใจดีจังครับ วิ้วๆ

Comment

รักเมียให้มากๆครับผม เวลาขอของจะได้ง่ายๆ....เอิ้กๆๆ

Comment

ASUS งานเนี๊ยบ กล่องอลังการ
                    XFX ก็ดี เน้นเท่

Comment

ดีทั้งสองยี่ห้ออะ แต่ asus แพงงง

Comment

ASUS top แรงคับ ocได้ไกลกว่าด้วย

xfx คนพูดเยอะ เพราะมันถูกอะคับ

แล้วแต่คนชอบ

Comment

XFXครับ เพราะชอบ - -"

Comment

ถ้าเป็นการ์ดRefมันก็ต่างกันแค่สติกเกอร์ - -*
                            แต่ถ้าเป็น non ref ผมก็เลือกxfxอยู่ดี ใช้ของดีพอๆกันอ่ะครับ

Comment

test....

Comment

Working...
                              X