Announcement

Collapse
No announcement yet.

หมึกปากกาLancer หยดใส่ Body ทำไงดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หมึกปากกาLancer หยดใส่ Body ทำไงดีครับ

ไม่รู้ว่ามันไม่หยดตอนไหน เห็ฯมันหยดใส่ตัวเครื่อง 2-3หยดได้อะครับ มีวิธีเช็ดออกไหมอะครับ ตัวเครื่องเป็ฯ Compaq V3603TX ครับ

^__^ เราเคยใช้น้ำหอม ของผู้หญิงที่มีส่วนผสมของแอลกอฮอล์กอ่ะจ๊ะ...เช็ดออก....(บอดี้สีขาว ไม่มีรอยเลยจ๊ะ)

... แต่เห็นพี่ๆ บางคน ก็บอกว่า แอลกอฮอล์ก ล้างแผลก็ได้.... ไม่รู้อ่ะป่าวนะ...

Comment

^__^ เราเคยใช้น้ำหอม ของผู้หญิงที่มีส่วนผสมของแอลกอฮอล์กอ่ะจ๊ะ...เช็ดออก....(บอดี้สีขาว ไม่มีรอยเลยจ๊ะ)

... แต่เห็นพี่ๆ บางคน ก็บอกว่า แอลกอฮอล์ก ล้างแผลก็ได้.... ไม่รู้อ่ะป่าวนะ...

Comment

ใช้ยาล้างแลบ ก้อพอครับพี่น้อง

Comment

ลองใช้สเตคลีน ที่เซเว่นก็มีขาย
          กระปุกสีขาว ฝาสีฟ้า
          ทาทิ้งไว้แปปนึงแล้วเอาสำลีเช็ด น่าจะออก

Comment

ระวังสีบอดี้เครื่องจะลอกตามไปด้วยเด้อ ด่างขึ้นมาแจ่มกว่าเก่าอีก -*-

ทำระวังหน่อยแล้วกันครับ Acer เก่าผมสีจางเพราะล้างหมึกนี่แหละ เหอๆ ตอนทำดันถูแรงไปนิดส์..

Comment

แอลกอฮอลหายชัวเพราะผมเคยเช็ดแล้วเพราะก้อเคยโดนมาแล้วอิอิ....

Comment

พิมเสน น้ำยาดมครับ

ออกแน่นอน

Comment

ใช้น้ำยาทัชชี่คลีนดีกว่าครับ ขัดออกแน่นนอนครับไม่กัดสีด้วยครับ

Comment

แล้วถ้าเอาแสงโสมเช็ดมันจะออกมั้ยอ่ะครับ

Comment

Originally posted by muubin View Post
                      แล้วถ้าเอาแสงโสมเช็ดมันจะออกมั้ยอ่ะครับ
                      ^__^ แนะนำให้ เอาโซดา เข้าลูบด้วย ตามด้วย น้ำแข็งถู สักก้อน...อิอิ

Comment

เอ คอมแพคบอดี้มันน่าจะมัน ๆ นะ หรือว่าเป็นรุ่นที่มันด้าน ๆ ครับ ถ้ามันๆผ้าชุบน้ำถูก็น่าจะออกนะ

Comment

Originally posted by lordpuka View Post
                          ไม่รู้ว่ามันไม่หยดตอนไหน เห็ฯมันหยดใส่ตัวเครื่อง 2-3หยดได้อะครับ มีวิธีเช็ดออกไหมอะครับ ตัวเครื่องเป็ฯ Compaq V3603TX ครับ
                          alcohol เช็ดครับบ

Comment

ไม่เคยทำหมึกหก แต่เพื่อนเคยทำเลอะนิดหน่อยเช็ดธรรมดาก็ออก
                            เป็นความรู้ ว่าแต่alcohol เช็ดหมึกออกใช่ป่ะ เหมือนกับน้ำยาล้างเล็บรึป่าว

Comment

อืม หากเป็น แลนเซอร์ ซีเดีย

ก้อต้องเรียกประกัน น่ะคับ อิอิ ^^

Comment

Working...
                              X