Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเรื่อง HIS 4850 IceQ4 Turbo

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเรื่อง HIS 4850 IceQ4 Turbo

HIS 4850 IceQ4 Turbo ชอบตัวนี้อ่ะค่ะ แต่ได้ยินมาว่าจะมีปัญหาเรื่องdriver จิงไหมอ่ะค่ะ

พอดีไม่เก่งคอมอ่ะค่ะ เล่นเป็นอย่างเดียวค่ะ

ปัญหามีก็แก้ได้ครับ ถามจากคนในนี้เอาก็ได้

หรือลองดูกระทู้ รวมปัญหา driver ATI ที่ปักหมุดไว้ข้างบนอะครับ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=126119

ศึกษาไว้ก่อนซื้อก็ดีครับ

Comment

ขอบคุณมากค่ะ

Comment

ผมว่าคนเล่นเป็นอย่างเดียวนี้อาจจะไม่พบปัญหาก็ได้ถ้าตอนลงไดร์เวอร์มาไม่มีปัญหาอะไร เพราะคงไม่ไปยุ่งอะไรกับโปรแกรม ไม่ลงไดร์เวอร์ใหม่

แต่ก็ต้องศึกษาไว้ครับ

Comment

ผมใช้อยู่ ไม่มีปัญหาอะไรครับ ปกติทุกประการ

Comment

ปกติดีค่าา

Comment

ผิดปกติครับ แรงเกินไป

Comment

Working...
              X