Announcement

Collapse
No announcement yet.

นับถอยหลังอีก 40 วันนับจากวันนี้จะไม่มีใครหยุดเราได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• นับถอยหลังอีก 40 วันนับจากวันนี้จะไม่มีใครหยุดเราได้

ในวันที่ 18 พ.ย. 2551 ก็จะครบกำหนดวางตลาดเกมส์ GTA IV แล้ว

และจะไม่มีใครมาห้ามเราได้อีก เราจะได้ขับเรือดำน้ำนอก ชายฝั่งอย่างเสรียิงขีปานาวุธโจมตีแก๊งค์ตรงข้าม และใช้การเจรจาแทนการฆ่าฟัน ถ้าไม่รู้เรื่องคงจะต้องใช้แก๊สน้ำตาสลายแก๊งค์อาจจะทำให้บาดเจ็บกันบ้างแต่คงไม่ถึงกับขาขาด และสุดท้ายนี้คงสนุกกับ GTA IV ที่กำลังจะมาโดนปราศจากอาวุธ ปราศการฆ่าฟันแต่ใครมาหยามเรา เรายอมไม่ได้ฆ่าได้แต่หยามไม่ได้ 555+

(ล้อเป้าทะลุหลังเลย) 5555+ ขอให้อดใจรอๆนะครับๆ
    แต่สำหรับคนบางคนที่มีอคติต่อเกมส์ขอให้ไปไกลๆนะครับ เพราะความคิดของคุณกับผมมันต่างกัน ผมเล่นเกมส์ด้วยความสนุกใช้สมองในการเล่นแยกแยะอะไรออกว่าอะไรคืออะไร ไม่เหมือนคุณที่ใช้แต่เหตุผลส่วนตัวมาตัดสินอะไรว่ามันผิดไปซะทั้งหมดทุกสิ่งทุกอย่างในโลกนี้เกิดมามันก็ต้องมีข้อดีและข้อเสียแต่ทว่าเราจะเลือกทางไหนเท่านั้นเอง รณรงค์ หลัง 5 โมง เย็นไปออกกำลังกายกันะครับ และทิ้งขยะให้เป็นที่ช่วยลดภาวะโลกร้อน
    Last edited by wooper; 12 Oct 2008, 13:35:14.

ล่อเป้า

ยิงซะ ปิ้ว ปิ้ว ^^

Comment

บิตมาเร็ว แต่โหลดไม่ไหว แผนก็มาช้า แท้เกิน 500 ขอบายครับ ไปหาน้องก็อฟดีกว่าครับ

Comment

เล่นแล้วเวียนหัวอะเกมนี้

Comment

ผมเล่นภาค vice City

เพิ่งเล่นครั้งแรก แปปเดียวไข้ขึ้น เวียนหัวน๊อคไปเลย (เกมอื่นไม่เวียนนะ)

ไม่สันทัดจริงๆแฮะ เกมนี้

Comment

เปิดศึกเล็กๆเปล่าหว่า - - คำว่า GTA มันขลังนาาา

Comment

ใครรู้มั้ง spec gta4 เท่าไร

Comment

GTA 4 จะออกแผ่นแท้ได้หรอครับ ถ้าออกสนับสนุนให้คนซื้อแผ่นแท้ครับ
                สเปคครับ
                Operating System: Windows XP SP2
                Processor: Dual core processor (Intel Pentium D or better)
                RAM: 2GB
                Hard Drive: 18GB free hard disk space 18 GB โอ้สุดยอดๆๆ
                Video Card: 512MB Direct3D 10 compatible video card or Direct3D 9 card compatible with Shader ต้อง 512 แนะทำไงดีเนี่ย
                Drive: DVD-ROM dual-layer drive

Comment

หลัง 5 โมง ผม ช่วยแม่ขาย น้ำพริกงับ ไม่ว่างๆ อิอิ

Comment

เด่วมันก็มาหรอก .... รึเปล่านะ
                    หัวข้อกระทู้ไม่มีคำต้องห้ามของมันหนิ อิอิ

อยากรู้จังว่าจะมีปืนแก็สน้ำตาเปล่า จะเอาไปยิง อิอิ
                    ถ้าไม่มี ขอเล่น BIA HH ก่อน อิอิ ยิงขาขาด - -

ก็รออยู่ครับ ถ้าบิทไทยไม่มีกะุจะโหลด โนว่าเล็กๆ อ่ะ

Comment

มันจะมาโดยไม่รู้ตัว เนเจอร์กิฟ

Comment

I27

อาจเอาเข้ามาขายครับ ราคาคง 1500+ แน่นอน เพราะ import

เอามาจริงๆผมซื้อแน่

Comment

มีของแท้ ได้ของแท้ มีของเทียม ได้ของเทียม มีแบบไหน ซื้อแบบนั้นละครับ ให้แต่ได้เล่น

Comment

Originally posted by laosnum01 View Post
                            I27

อาจเอาเข้ามาขายครับ ราคาคง 1500+ แน่นอน เพราะ import

เอามาจริงๆผมซื้อแน่
                            ผมก็ว่านะจะมาเพราะมันแบนภาค III,Vice City,San แต่ไม่ได้แบน Vice - Liberty City Story
                            ร้าน I27 เลยเอาเข้ามาขายเฉยเลย 555 เหมือนประชด แต่ภาค 4 นี่โดนแบนยังอ่ะ ไม่รู้เหมือยกัน

ปล.ขอเดาว่ายอดขายหลังวางจำหน่าย 2 อาทิตย์แรก Version PC ต้องล้าน + แน่ [เดานะ]

Comment

คนที่คุณก็รู้ว่าใครอาจจะไม่เข้ามาก็ได้นะครับ เพราะหัวข้อไม่มีตัวอักษร "G..T...A" เจ้แกคงเป็นพวกอ่านแต่หัวข้ออ่ะครับ 555+

Comment

Working...
                              X