Announcement

Collapse
No announcement yet.

นอกเรื่องครับ บ่นหน่อย ๆ ใครเป็นกันมั่งมั้ย True Move

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• นอกเรื่องครับ บ่นหน่อย ๆ ใครเป็นกันมั่งมั้ย True Move

ทำไม สัญญาณ มันห่วยแตกได้ขนาดนี้ผมไม่เข้าใจเลย

ตอนแรกใช้ของ Dta... แต่ว่าต้องใช้ Super HiSpeed ของ True

เลยจำใจต้องใช้ True Move ก็เลยพากันเปลี่ยนมาใช้กับแฟน 2 คน

ใช้มาไม่ถึงเดือนเม่งทะเราะกับแฟน 8 ล้านกว่ารอบ ครั้งนึงเคลียกันไม่ได้

ผมโมโหมากทั้ง ๆ ที่ไม่ได้ไปไหนแต่ต้องมาทะเราะกันเพราะไอของห่วย ๆ

โทรศัพท์เลยพังไป1เครื่อง ทุกวันนี้เม่งก็ยังไม่หายโทรหากันไม่เคยจะติด

ถ้าติดยากหรืออะไรพอไหว แต่นี่ไม่ติดเลย ผมละเซงมาก ใครเป็นบ้างอะ

เหอะๆ เมื่อก่อนก็ใช้ แต่ไม่เป็นแบบนี้อ่ะ

Comment

ยอมรับ เน่าจิงทรูมูพ

Comment

ครับผมใช้คุยไม่รู้เรื่องจริง ๆสัญญาณไม่ดีมาก
        ถ้าผมเปลี่ยนได้เปลี่ยนเเล้วเเต่ติดตรงที่ใช้คู่กับ hi speed อยู่เลยเปลี่ยนไม่ได้จำใจต้องใช้

Comment

เป็นครับโทรไม่ติด
          เครื่องอยู่ในมือ2เครื่อง
          โทรหากันไม่ได้
          เดือนส.ค.ไปศูนย์เซ็นทรัลลาดเพร้า ได้แค่แจ้งเรื่อง
          ไม่เกิดประโยชน์เลย ไม่มีการติดต่อกลับ
          เบอร์ผมใช้มานาน ตั้งแต่orangeเข้ามาใหม่ๆ เลยเปลี่ยนไม่ได้
          ตอนนีต้องใช้2เบอร์้ โทรไม่ติดก็โทรเข้าอีกเบอร์
          แนะนำให้คุยกับแฟนให้เข้าใจครับ
          เครือข่ายมีปัญหาจริงๆ

Comment

ทรูมูพ gold เป็นหรือเปล่านี่ ที่ให้ sim สีทอง ฟรี จ่ายเดือนละ 300 บาท/300 นาที กับ ให้ฟรีเพิ่มช่อง HBO อีก 3 ช่อง หนัง(สมัยพระเจ้าเหา) ที่ จนท.True บอกหนังเข้าใหม่ มีใครโดนมั่งบอกด้วยครับ

Comment

...
              Last edited by gokobo; 9 Oct 2008, 21:00:25.

Comment

น้องผมก็ใช้เป็นอย่างนี้หล่ะ โทรติดบ้างไม่ติดบ้าง สัญญาณขาดๆหายๆ

ผมว่ามันไม่ค่อยจริงใจ จะใช้บริการอย่างนึง ต้องสมัคอีกอย่างนึงก่อน ต้องใช้ซิมรายเดือน 300 บาท เป็นเวลา12เดือน

ของดีจริงไม่ต้องเอามาขายพ่วงหรอก

Comment

เป็นเหมือนกันเลย....ผมอยู่แค่สมุทรปราการ...ตั้งแต่ 4 โมงเย็นถึงเกือบๆ 4 ทุ่มแม่ง..โทรไม่ได้เลยทั้งโทรเข้า
                  โทรออก...โทรไป 1331 ยังไม่ได้เลย...เคยแจ้งไปที่ศูนย์บริการแม่งบอกจะแก้ไขให้เร็วที่สุด...3เดือนผ่านไปแม่งยังเหมือนเดิม....เคยคิดว่าถ้าเรากะลังจะตายแล้วต้องใช้มือถือโทรเรียกรดพยาบาลแต่โทรยังไงก็โทรไม่ติดมันจะเป็นยังไง....แค่คิดก็เสียวแล้วครับ....ใช้ Hi Speed ของ TRUE เหมือนกันเลยเลิกใช้ซิมของมันไม่ได้....เพื่อนเป็น Engineer ของ Dtac อยู่มันบอกจะให้ซิมโทรฟรีมาใช้แต่มีโทรศัพย์เครื่องเดียวนี่อ่ะดิ....เซ็งด้วยคน

Comment

Working...
                  X