Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบว่าอาการไฟไม่พอหรือป่าว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบว่าอาการไฟไม่พอหรือป่าว

เครื่องผมมี ปัญหาตอนที่เสียบ ปลั๊กเปิดเครื่องน่ะครับ ทำไมผมเสียบปลั๊กแล้วกดเปิดไม่ติดเลยครับ

แต่ถ้าเสียบไว้เกิน 5 นาที ค่อยเปิดดัน ติด ปัญหา เกี่ยวกับ psu หรือ ป่าว ครับ

สเป็คเครื่องผมจะใหวใหม

athlon X2 5200+

dvd rw 1

ram 1 gb ocz

hd 3850 1

creative sb 0100 1

hdd 160 gb 1

Mb M3A

รบกวนพี่ๆ แนะนำที น่ะครับ

psu ผม 450 เทียม น่ะครับ ของไรไม่ทราบ มากับเคส

ขอบคุณไว้ ณ ที่นี้ ด้วยน่ะครับ

ใช่ครับมันคือ อาการของไฟไม่พอ สเปคคุณใช้ 500wพอตัวแล้วครับ

Comment

แต่คอมเราต้องนอนเครื่องถึงจะเปิดติด ถ้าตั้งเครื่องไว้ แปปๆมันก้อดับ งงอยู่???

Comment

Working...
      X