Announcement

Collapse
No announcement yet.

เชียงใหม่หา ax78 ไม่ได้เลยครับช่วยแนะนำตัวที่คุณภาพกะราคาพอๆกันให้หน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เชียงใหม่หา ax78 ไม่ได้เลยครับช่วยแนะนำตัวที่คุณภาพกะราคาพอๆกันให้หน่อย

หายากมากครับ ช่วยแนะนำบอร์ดที่ราคา กะคุณภาพใกล้เคียงกันให้หน่อย ตอนแรกๆก็เล็งไว้ 2 ตัวครับ คือไอ้เจ้า ax78 กะ an78gs แต่มันหาไม่เจอจริง หรือใครพอจะรู้ว่าที่เชียงใหม่ร้านใหนมีของมั่งช่วยแนะนำหน่อยครับ

เคยเห็น ที่ DCT นะคับ 1000ทิป ชั้น 2 AX-78 ส่วน ECS ก็มีที่ COM 7 ขึ้นบันไดเลื่อนไปเจอเลย
    ร้าน DCT นี่เหมือนเค้า มี 3 ร้านนะคับแต่ร้านใหญ่ชื่อ DCT ร้านย่อยๆ เค้าขายของแรงๆลองไปดูคับ ส่วน CM
    ICON Compaza ไม่เคยเห็นเลย.

Comment

ผมเห็นพันทิพท์เชียงใหม่นะครับ วันนั้นเดินไปเที่ยวมาก็เจอเห็นแวบๆครับ

Comment

Working...
      X