Announcement

Collapse
No announcement yet.

Prince of Persia ยอดเกมที่เป็น มัลติ ธันวาคม นี้ เจอกัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Prince of Persia ยอดเกมที่เป็น มัลติ ธันวาคม นี้ เจอกัน

http://www.online-station.net/news/views.php?id=16449 อยากเล่นมากเลยคับบบบบ

เนื่อเรื่องมันต่อกันป้าวครับ พอดีไม่เคยเล่นภาคก่อนๆเลย

Comment

น่าเล่นๆ รอมานานแล้ว

Comment

game นี้เป็น ภาคใหม่เนื้อเรื่องใหม่ครับ โดยที่เราจะมหาโจรนิรนาม และ พลัดหลงมาเจอเมืองโบราณในตำนาน
        ภาคนี้แนะนำครับน่าจะมันมากๆ จะเจอศัตรูครั้งละ 1 ตัวเท่านั้น แต่โหดมาก(เหมือนการดวลกัน)

Comment

Originally posted by Goliathus View Post
          เนื่อเรื่องมันต่อกันป้าวครับ พอดีไม่เคยเล่นภาคก่อนๆเลย
          ไม่ต่อครับ สามภาคที่แล้วเป็นไตรภาค ทรายแห่งกาลเวลา จบไปแล้วครับ เพราะงั้นเล่นภาคนี้ได้เลย เพราะเนื้อเรื่องใหม่หมด

Comment

เล่นมา 3 ภาคและ ภาคนี้จะสนุกป่าวไม่รู้ เห้นจาก clip แล้ว เราต้องเล่นถึง 2 คนเลยหรอคับ

Comment

ตามมาตลอดทุกภาคครับ อยาอกเล่นๆ

Comment

เหมือนกันครับเล่นจบมาสามภาคแล้วรู้สึกชอบครับเป็นภาคใหม่นี้กำลังติดตามอยู่อยากเล่นมากเลยครับรอๆๆๆ

Comment

กระโดดๆเสียวตกอะนะ ภาพสวยดี

Comment

Working...
                  X