Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจอ 8600M GS ของ S41 สามารถเล่นเกมส์ GTA IV ได้หรือเปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดจอ 8600M GS ของ S41 สามารถเล่นเกมส์ GTA IV ได้หรือเปล่าครับ

พอดีไปซื้อมาแล้ว S41-LM49 เลยลองลง PES 2009 Demo เล่นดูปรากฎว่า สามารถปรับ High ที่ 1280x800 ได้ลื่นดี อาจมีหน่วงบ้างช่วงรีเพลย์ แต่รับได้ อีกเกมส์ที่ลองเทสดู เกมส์ Race Driver GRiD ปรับได้แค่ Medium ที่ 800x600 เล่นได้ลื่นดี แต่ถ้าปรับ High จะมีหน่วงบ้างเวลามีรถเยอะ และเอฟเฟคสนามมาก พอดีอยากเล่น GTA IV ครับ จะได้ทำใจรับได้

ได้ครับ แต่คงปรับได้ไม่สุดอะ

Comment

ลองดูก่อนก็ได้ครับ เพราะเกมส์ค่ายนี้กินสเปคไม่ค่อยมากเกินพอดี

Comment

ลองดูก่อนก็ได้ครับ เพราะเกมส์ค่ายนี้กินสเปคไม่ค่อยมากเกินพอดี

Comment

GF8600 เล่นได้ซิวๆครับ

Comment

เล่นได้แน่นอน

Comment

Working...
            X