Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับบทสรุปDEVIL MAY CRY4

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับบทสรุปDEVIL MAY CRY4

คือไปเห็นที่ร้านหนังสือมีบทสรุปขาย แต่มันเป็นของเครื่อง ps3 กับ x-box อยากรู้ว่าใช้กับเวอร์ชั่น pc ได้หรือเปล่าครับ เพราะตอนนี้ไปไม่ถูกแล้ว

http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=12033
    อะ

Comment

ผมว่าคล้ายๆกันแหละครับ แต่จริงๆ searchในgoogleก็มีคนเขียนไว้เยอะแยะเลยนะครับ

Comment

ขอบคุณมากครับ ลิ้งค์คุณ sorakit1 เจ๋งมากครับ ขอบคุณครับ

Comment

ขอบคุณมากครับ ลิ้งค์คุณ sorakit1 เจ๋งมากครับ ขอบคุณครับ

Comment

ไม่ได้ซื้อ

พอดีเล่นจบแล้ว แต่ก็อยากซื้อเก็บไว้เหมือนกัน

Comment

ถ้าจะซื้อ ก็ซื้อได้ แต่ท่านต้องมีจอยครับ แล้วก็ปรับค่าให้มันเท่ากันกับตัวจอยเวอร์ PS3 หรือ Xbox360 ครับ หลังจากนั้นเวลาใช้ท่าต่างๆ ก็ปุ่มเดียวกันครับ

หรือถ้าไม่อยากเสียตัง ก็เปิดเน็ตเซิร์จ Google ดูก็ได้

Comment

Working...
              X