Announcement

Collapse
No announcement yet.

อาการแบบนี้ "แต๊บ" หรือเปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เป็นบ่อยครับแบบนี้

Comment

ตกลงว่า ไม่ "แต๊ป" ใช่ป่าวท่าน เห็นออนไลได้เเล้วนี่ ^^

Comment

clock ที่ไรผมเป็นแบบท่านประจำคับ อิอิ

Comment

ประสบการณ์สอนให้เราทำได้ครับ

ตอนแรกผมก็ใจแป้วเหมือนกัน

แต่ลองเครียไบออสแล้วได้ก็โล่ง

แล้วลุยกันต่อ

Comment

เข้ามาหาความคืบหน้าเป็นไงบ้าง?

Comment

- - ขวัญเอ้ย ขวัญมา อิอิ

Comment

780G ปรับไปเลยครับ หากบู๊ตได้มันบู๊ต หากบู๊ตไม่ได้มันจะเงียบไปแบบนี้เลย แต่พอกด Restart มันจะบู้ต bios
                ให้แก้ไขค่า แต่ก็ต้องลองไล่ดูก่อนว่าใช้ไฟเท่าไหร่ และ CPU และแรมสุดที่เท่าไหร่ หลังจากนั้นรู้ว่าได้ที่เท่าไหร่ก็ปรับ
                เลย ได้แน่นอน A-S78H ทำได้แบบงงๆ มาแล้วครับ

Comment

ขอบคุณในคำแนะนำทุกๆท่านเลยครับ

Comment

แบบว่า อยากรู้อยากเห็น ^^

Comment

ขา cpu หักไปแล้วครับตอนนี้ สิ้นเดือนซื้อมา เล่นใหม่ครับ ตอนนี้กลับไปใช้ 3000+ เหมือนเดิม เซ็งเป็ด !!!!

Comment

Originally posted by pab6533 View Post
                        ขา cpu หักไปแล้วครับตอนนี้ สิ้นเดือนซื้อมา เล่นใหม่ครับ ตอนนี้กลับไปใช้ 3000+ เหมือนเดิม เซ็งเป็ด !!!!
                        อ้าวกำ ทำอีท่าไหนอะครับ น่าเสียดาย

Comment

Originally posted by heroin View Post
                          อ้าวกำ ทำอีท่าไหนอะครับ น่าเสียดาย
                          ก็ซิลอโคน ที่มาก้ะซิงล้ะครับผมค่อยๆแกะออกมา "กั๊ก" หลุดมาทั้งซิ้งทั้ง cpu เห็นแล้วใจจะวายเซ็งไปสองวันเลยครับ งานนี้

Comment

Originally posted by Error_Pc View Post
                            ว่าวัยรุ่นทุกวันนี้ ไม่มีการสร้างอารมณ์เลย มาถึงก็จะดันอบ่างเดียว

Comment

Working...
                            X