Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำเกมส์รถแข่งที่เป็นมอไซร์หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำเกมส์รถแข่งที่เป็นมอไซร์หน่อยครับ

เล่น NFS แล้วอยากเล่นที่เป็นมอไซร์บ้างมีเปล่าครับ จะได้ไปหาซื้อมาเล่น
    ขอบคุณครับ

เคยเล่นแต่ Moto GP สนุกดีภาพสวยดีนะอิอิ

Comment

MOTOR GT ไม่รู้ชื่อเกมส์นี้เปล่านะครับ

Comment

กรำ โทษที พอดีไม่ได้กด refresh ทิ้งหน้านี้ไว้นาน เหอะๆ

Comment

5555+ เปิดทีหลายๆอันช่ายเปล่า
          สงสัยต้องใช้ Hyper-Threading ถึงจะไว อิอิ

Comment

Moto GP สนุก สวย แต่ยาก
            ผมเล่นทีไรแหกโค้งทุกที เบรกหน้าเบรกหลังอะไรมันก็ไม่รู้ไม่เคยขับมอไซค์เล่นแล้วงง

Comment

ผมยังเล่น Superbike 2002 อยู่เลยครับ

Comment

Superbike 2006 ภาพสวยครับระบบสมจริง อ้างอิงจากรถจริงทุกประการ แต่เสียดายรูปแบบการเล่นซ้ำซากหน้าเบื่อ ภารกิจซ้ำซาก และที่สำคัญคุณไม่สามารถแข่งรถต่างยี่ห้อกันได้ ยกตัวอย่างเช่นคุณใชรถ HONDA CBR 1000 RR คุณจะไม่สามารถไปแข่งกับ DUCATI 999R, YAMAHA R1 06, SUZUGI GSXR 05,APRILIA RSV 1000R 05, ฯลฯ อีกมากมาย คุณจะได้แข่งแต่กับรถที่คุณเลือกใช้ พูดง่ายๆว่าคุณใช้รถอะไร คุณก็จะได้แข่งกับรถรุ่นนั้น และมันจะสนุกตรงไหนครับเมื่อคุณไม่สามารถใช CBR 1000 ไล่กับ DUCATI หรือรถยี่ห้ออื่นได้
                MOTO GP ก็สนุกเหมือนกันครับมีรูบแบบการเล่นที่หลากหลาย รถที่ใช้แข่งเป็นรถที่มีอยู่จริงและสนามแข่งก็มีอยู่จริง ระบบการเล่น AI ฉลาดน้อยไปหน่อย ท้งๆที่เปิดระดับความยากแบบสุดๆ
                ระบบฟิสิกละหลวมไม่เป็นไปตามความเป็นจริง ไม่ว่าคุณจะใช้รถรุ่นคูณสามารถโดนรถคันอื่นแซงได้ในทางตรงเสมอ เช่นคุณใช้ RC211V ซึ่งเป็นรถที่ถือว่าสุดยอดของ 2 ล้อแต่คุณสามารถโดนรถที่มัความแรงน้อยก่าคุณแซงได้ในทางตรงทุกครั้งไปโดยรวมก้สนุกดี เกมส์นี้ให้คะแนนประมาณ 70%

Comment

เชียร์ Moto GP อีกคนครับ แต่สำหรับผม ดูคนเล่นเป็นก็หนุกดีนะ แต่ทำไมตัวเองเล่น แม่งไม่เคยชนะเลย

Comment

MOTO GP อ่ะคับ แต่ผมไม่ได้เล่นอ่ะ กลัวมอไซค์ล้ม..

Comment

Working...
                    X