Announcement

Collapse
No announcement yet.

เครื่อง Acer Aspire 1691 NWLCi ตีราคาให้ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เครื่อง Acer Aspire 1691 NWLCi ตีราคาให้ทีครับ

รบกวนท่านที่มี คุณวุฒิ วัยวุฒิ มีความรู้ความสามารถ ความรักในคอม ช่วยผมตีราคา เจ้าหนูของผมที

Notebook Acer รุ่น Aspire 1691 NWLCi
    Intel Pentium M 730 Processor (2 MB L2 cache, 1.6 GHz, 533 MHz FSB)
    15.4" WXGA Acer CrystalBrite TFT LCD
    ATI Mobility RADEON X700 PCI Express With 64 MB VRAM
    60 GB HDD
    DVD/CD-RW Combo
    768 MB DDR1 (512+256)
    802.11g/g wireless LAN
    Bluetooth

ตอนนั้นซื้อมา รวม vat เกือบ 4 หมื่น ตอนนี้จะได้เท่าไหร่ไม่รู้

มีรอยขนแมว รอยแตกที่ตัวก้านประกบฝา
    มีรอยด่างดำตรงที่วางมือ ด้านซ้าย เป็นรูป sticker intel เลย
    แบตเตอรี่ 2 ชั่วโมงกว่าๆ
    โดยรวมแล้วการใช้งานได้ดีเยี่ยม ไม่เคยงอแงเลย ซื้อมาซัก 2-3 ปีได้แล้วครับ

ยังไม่มีรูปนะครับไม่มีกล้องครับ ถ่ายกล้องมือถือซูมไม่ชัดเบลอมากๆ เบลอจนอาจเห็นว่าเป็นมือ 1

โอ้โห เศร้าใจ ไม่มีใครเหลียวแล 555

Comment

เหอๆๆ ขอควาช่วยเหลือนิดนะครับ

Comment

ไม่กล้าประเมินราคากลัว ท่านเสียใจ

Comment

มีราคาในใจมั้ย

Comment

Originally posted by nus View Post
            ไม่กล้าประเมินราคากลัว ท่านเสียใจ
            ไม่ต้องกลัวครับ
            ผมอยากรู้ราคา จริงๆ

Comment

Originally posted by deedee View Post
              มีราคาในใจมั้ย
              ราคาในใจ ไม่เกิน 9000 ครับ แต่ไม่รู้มันมีค่าเท่าไหร่ตอนนี้

Comment

รุ่นเดียวกับผมเลยครับ
                ที่คิดไว้ราคาก็ประมาณนี้อะคับ ผมซื้อมา3ปีกว่า ตอนนั้นรวม vat 53XXX
                ตอนนี้ยังใช้ได้สบาย ไม่อึดอัด ลง vista สบายๆครับ ใช้ vista มาไม่เปลี่ยนเลย
                ram1Gb แต่หา driver การ์ดจอไม่ได้ แต่ vista มันก็ลง diver ให้เองครบเลย แต่ต้องอัพเดท driver เสียงเองอันเดียวครับ

Comment

ผมว่าร้านตู้มันคงตีราคาให้ไม่เกิน6500นะครับมันแตกด้วยนะครับต้องทำใจกับราคาแล้วยี่ห้อครับ

Comment

5000 ไปครับพี่น้อง

Comment

ขายทำไมละครับจะเอาใหม่ก็เก็บเครื่องนี้ไว้ทำเป็นคาราโอเกะ หรือเอาไว้โหลดบิทก็ได้

Comment

การ์ดจอเทพครับ เสียดาย

Comment

ครับ ขอบคุณทุกๆ คนครับ ผมคิดว่าจะเก็บไว้ ตอนนี้ทำเป็น ทีวีอยู่ครับ

Comment

Working...
                          X