Announcement

Collapse
No announcement yet.

x1950pro มันยังสมควรอยู่ต่อไปหรือเปลี่ยนใหม่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• x1950pro มันยังสมควรอยู่ต่อไปหรือเปลี่ยนใหม่

พอดีปิดเทอมว่างๆ ก็เลยจับมันมาเทส สำหรับคนที่กำลังจะคิดซื้อ x1950pro ครับ หวังว่าจะมีประโยชน์ให้แก่ท่านบ้างไม่มากก็น้อยคับ

สเปคเครื่อง
    x2 4400+@2.84G
    Alive6g
    x1950pro 256M
    ram 1G*2

เริ่มด้วย CPU-Z อธิบายกันแบบละเอียดยิบ
    Attached Files

ความเร็วการ์ดจออยู่ที่เท่านี่ครับ oc มากกว่านี้แล้ว วูบ หุหุ เป็น ตัวที่ลากไม่ไปจริงๆ

Comment

3D2003 ครับ

Comment

3D2005

Comment

3D2006 คับ

Comment

ท้ายสุด ตู้ปลาคับ ใครที่กำลังดู x1950pro เอามาช่วยในการประกอบการตัดสินใจครับ ความเร็วที่เทสมา ความเร็วเหมือนกันทั้งหมดเลยครับ

Comment

เออ เห็น คะแนน อันสุดท้ายนี้ ผมเคยเล่น 3000+ 64bit สมัย นู้น ได้ ประมาณนี้เลย ละ

Comment

ผมก็ยังใช้อยู่คับ ยังลื่นอยู่ทุกเกม (ยกเว้นคายสิส เพราะไม่ชอบเล่น) นอกนั้นเปิดสุดได้ทุกเกม แต่ตอนนี้พัดลมเดิมถอดแล้ว ใช้ไปป์เดิมแต่เอาพัดลม 8 ซม. 2 ตัวไปเป่า Idle อยู่ไม่เกิน 47 Full ไม่เคยอ่ะคับ (ไม่รู้ทำไงถึงจะ Full)

ประทับใจ+คุ้มสุดๆคับ ตัวนี้

Comment

ปิดเทอมแล้วหรอท่าน
                  เชียๆๆซื้อใหม่เลยครับ อิอิๆๆ
                  เหนมีงบแล้วนิท่านๆ อิอิๆๆ

Comment

ยังอยู่ได้อีกซักพักครับสำหรับ X1950

Comment

ของดีครับ แรงๆ

Comment

Working...
                      X