Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลงเกมส์ Crysis ไม่ได้อ่ะครับช่วยที่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลงเกมส์ Crysis ไม่ได้อ่ะครับช่วยที่

ลงเกือบหมดแผ่นที่ 1 แล้วมันดันขึ้นมาว่า Error : 1311 อะไรประมาณนี้อ่ะครับ...เปลี่ยนแผ่น 3 รอบแล้วก็ยังไม่ได้...ใช้แผ่นผีทั่วๆไปครับ...เครื่องเป็น Window XP SP.2 V.2006 ลองเปลี่ยนเป็น Window XP SP.3 2008 แล้วก็ยังขึ้นเหมือนเดิม....วานผู้รู้ช่วยตอบผมหน่อยนะครับ..
    ขอบคุณทุกท่านมากมายครับ....

ช่วยผมหน่อยนะคร้าบบบ

Comment

ไม่มีใครรู้เลยหรอ.........

Comment

ที่คุณบอกเปลี่ยนแผ่น 3 รอบแล้ว หมายถึง เอาแผ่นไปเปลี่ยนที่ทางร้านหรือเปล่าครับ ถ้าใช่
        ก็ตามนี้เลย

ที่มันขึ้น Error : 1311 มา เพราะมันเรียกแผ่นที่ 2 ยังไงละครับ
        ผมก็เป็นแผ่นผีเหมือนกัน พอ ลงแผ่น ที่ 1 ลง ปุบ มันจะขึ้น Error : 1311 ก็เอาแผ่น 1 ออก ใส่แผ่นที่ 2 แล้วก็ตอบ Ok แค่นี้แหละ

แต่ไม่แน่ใจว่าอาการเดียวกันหรือเปล่า นะ ลองดูก่อน เพราะผมก้ขึ้น Error แต่จำไม่ได้ ว่า Error เท่าไร

Comment

ที่คุณบอกเปลี่ยนแผ่น 3 รอบแล้ว หมายถึง เอาแผ่นไปเปลี่ยนที่ทางร้านหรือเปล่าครับ ถ้าใช่
          ก็ตามนี้เลย

ที่มันขึ้น Error : 1311 มา เพราะมันเรียกแผ่นที่ 2 ยังไงละครับ
          ผมก็เป็นแผ่นผีเหมือนกัน พอ ลงแผ่น ที่ 1 ลง ปุบ มันจะขึ้น Error : 1311 ก็เอาแผ่น 1 ออก ใส่แผ่นที่ 2 แล้วก็ตอบ Ok แค่นี้แหละ

แต่ไม่แน่ใจว่าอาการเดียวกันหรือเปล่า นะ ลองดูก่อน เพราะผมก้ขึ้น Error แต่จำไม่ได้ ว่า Error เท่าไร

Comment

ของผมไม่เป็นนะ มันบอกให้ Insert disc 2 นะ

Comment

ให้ copy ลงเครื่องทั้งสองแผ่นก่อนโดย (เอาไว้ในโฟรเดอร์เดียวกัน) แล้วก็ค่อยลง ครับ

Comment

Working...
              X