Announcement

Collapse
No announcement yet.

AMD 5200 ใช้คู่กับ XFX9800 GT เข้ากันได้ดีไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• AMD 5200 ใช้คู่กับ XFX9800 GT เข้ากันได้ดีไหมครับ

AMD 5200 ใช้คู่กับ XFX9800 GT เข้ากันได้ดีไหมครับ

คือว่าพรุ้งนี้จะไปสอยมาใช้ครับ

อยากอยากขอถามความคิดเห็นว่า คู่นี้มันแล่มไหม

หรือมีขอแนะนำอย่างอื่นช้วยแนะทีครับ

ดี ๆ

Comment

เข้ากันได้ แจ่มไปเลยคับ

Comment

แจ๋ว ผมใช้ กะ XFX 8800 Gt ยังเวิคเลยครับผม

Comment

ผมยังอยากได้เลยครับ แบบเวิค

Comment

สบายๆครับ เข้ากันได้ดี

Comment

เข้ากันดีเลยละครับ แต่ xfx ร้อนใช้ได้เลยระครับเพราะมันเป็นการ์ดบาง
              ผมว่า evga 9800gt ยังระบายความร้อนดีกว่าอีกนะ ลองเข้าไปดูเวปร้าน tk นะ

Comment

Working...
              X