Announcement

Collapse
No announcement yet.

Crysis ตรงนี้ผ่านไงครับ ช่ายหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Crysis ตรงนี้ผ่านไงครับ ช่ายหน่อยครับ

งงมากครับตรงนี้ ที่หลังจากเข้าไปใน Core ไรนั่นน่ะ ของผมมานเปงภาษาอังกฤษไม่ค่อยรู้เรื่องครับ
    กำเน็ต 56Kดันไม่ดีอีกวันนี้ งั้นผมขออธิบายนะครับ

หลังด่านที่มานให้ เลงเป้าแล้ว มีเครื่องบินมาทิ้งระเบิดใส่เรืออ่าครับ ที่มานให้เข้าไปในถํามืดๆแล้วมันสามารถลอยตัวได้อะครับ ก่อนหน้านั้นจะเจอ พวกที่สามารถล่อหนได้เหมือนกับเราที่ถือปืนโตๆMอะไรสักอย่างอะครับ ตอนที่เซฟ มานจะบันทึกชื่อเซฟว่า 76_Core_05M_12S ครับ ใครก้อได้ช่วยโหลดเซฟแล้วดูให้หน่อยนะครับขอบคุณมากครับ
Working...
X