Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกมส์ assasine ceed คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกมส์ assasine ceed คับ

เล่นถึงต้องที่มันให้ขโมยจดหมายคับที่เราไปนั่งแอบฝังก่อนแล้วไปขโมยจดหมายจากช่างทำตระกร้าจะขโมยยังไงคับทำไม่ได้สักทีคับใครรู้ช่วยอธิบายให้ละเอียดทีคับเล่นยังไงก็ไม่ผ่านช่วยผมทีนะคัย

เดินตามหลังครับ

กด Shift ค้างไว้นะครับ

มันจะยื่นมือออกไปแล้วเราก็บังคับเม้าส์ให้มือมันตรงกับกระเป๋า

เพิ่งเล่นถึงตรงนี้เองหรอครับ อย่าเพิ่งเบื่อนะ หลังๆมันส์มากขอบอก

ตอนได้ท่า counter จะหนุกตอนนี้แหละ มากองทัพก็ยังไหว

หุหุ ไม่ได้โม้นะจ๊ะ

Comment

วิธีขโมย
      เดินไปนิ่งๆ กด ชิพ ค้างไว้ แล้วไปเดินอยู่ด้านหลังประชิดตัว (กดชิพค้างไว้ด้วยนะ) พอได้ระยะ จะล้างออกมาได้เอง

ง่ายๆ เห็นมะ อย่าลืมละว่า ทุกกระบวนท่าที่มันให้เราทำ ต้องใช้ตลอดทั้งเกมส์

Comment

ขอบคุณมากๆคับเล่นมาเป็นเดือนแล้วแต่ทำไม่ได้เลยเลิกไปจะกลับมาเล่นใหม่ขอบคุณคับ

Comment

Working...
        X