Announcement

Collapse
No announcement yet.

4850

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 4850

พอดีผมจะซื้อการ์ดจอใหม่อ่ะครับ ที่เล็งๆไว้ก็ 4850 ของ HIS อ่ะครับ แต่ไม่แน่ใจเรื่อง PSU สเป็กก็ตามลายเซ็นต์อ่ะครับ แต่ PSU เป็นของ Enlight 450 W ครับ ไม่ทราบว่าจะพอหรือเปล่า ขอบคุณมากๆครับ

พอคับ ดูลายเซ็นผมเลยใช้อยู่ ตัว top ยังพอเกินกว่านี้ไม่ได้และ

Comment

ใช้ได้ครับ

Comment

อุปกรณ์ในเครื่องน้อยก็สบายๆคับ

Comment

หุหุ

Comment

พอครับผม

Comment

ดันๆ

Comment

ขอนอกเรื่องหน่อยสิคับ คือ อยากรู้ว่า เกมประเภทไหนหรือคับ ที่ATI จะรันได้คะแนนดีๆงะคับ อย่าปัญหาของผมนี่ World of conflind ก็มีบางท่านแสดงความคิดเห็นว่า ไม่ค่อยถูกกับการ์ดของ ATI เลยได้เฟรมเรตไม่ค่อยดี คับ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=303637

Comment

hdd ตัวเดียว แต่c2d conroe มันกินไฟกว่า penryn นี่หว่า ก็น่าจะไหวครับ ผมใช้400w เต็มก็ไหวนะ oc ทั้งcpu และvga

ส่วนเกมส์ที่รันได้ดี ผมว่าเยอะมากนะ อย่าง dmc 4 นี่ nvidia สนับสนุน แต่hd48xxx ทำผลงานดีมากๆ ส่วนเกมส์ที่รันได้ห่วย เพิ่มให้อีกเกมส์ Lost Planet ครับ ทีมพอร์ทสงสัยกินเงินnvidia มาดี เลยทำให้Ati รันได้ห่วยๆ เกินเหตุซะ

Comment

his เย็นแรงครับ
                    ของผมอุณหภูมิคงที่ 55-56 องศา

Comment

Working...
                    X