Announcement

Collapse
No announcement yet.

มันแปลกๆแล้ว GTX 280 ของผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มันแปลกๆแล้ว GTX 280 ของผม

ทุกอย่างค่าเดิมหมดครับ

Q9550 @ 2.83 Ghz
    GTX 280

8X

8XQ

16X

มีความเห็นว่ายังไงครับ พึ่งซื้อมาไม่ถึงอาทิตย์
    Last edited by ergonomics; 12 Oct 2008, 02:05:21.

ลองลดลงมาครับ

Comment

บอกไม่ถูกคับเวลานี้ผมเมาแล้วครับ

Comment

ไปนอนซะเรปบน แค่ตอบได้ก็บุญแล้วสินะ - -

Comment

ลองลดลงมาครับ
          ปรับมาค่าเดิมก็ยังเป็นครับ

บอกไม่ถูกคับเวลานี้ผมเมาแล้วครับ
          เอาไว้หายเมา...แล้วมาช่วยผมทีน่ะ นอนก่อนก็ได้ครับ

Comment

ลองดูความร้อนด้วยนะครับว่าเป็นตอนร้อนๆหรือว่าเล่นปุ๊ปก็เป็นเลย

Comment

ลง os ใหม่ยังครับ

Comment

ลองดูความร้อนด้วยนะครับว่าเป็นตอนร้อนๆหรือว่าเล่นปุ๊ปก็เป็นเลย
                ตอนเล่นก็ ไม่เกิน 65 องศาครับ พัดลม 70%

Comment

ลง os ใหม่ยังครับ
                  ถึงขั้นต้องลง OS ใหม่เลยหรอครับท่านก่อนหน้าล็อกการ์ดจอมันไม่เป็นน่ะครับ พึ่งมาเป็นหลังคล็อกไป...แต่ก็ปรับมาเป็นค่าเดิมๆ...แต่ก็ยังเป็นอยู่....งงมาก

Comment

Originally posted by ergonomics View Post
                    ถึงขั้นต้องลง OS ใหม่เลยหรอครับท่านก่อนหน้าล็อกการ์ดจอมันไม่เป็นน่ะครับ พึ่งมาเป็นหลังคล็อกไป...แต่ก็ปรับมาเป็นค่าเดิมๆ...แต่ก็ยังเป็นอยู่....งงมาก
                    ลองดูครับไม่เสียหาย แล้วdriveการ์ดจอลองเปลี่ยนใหม่ยังครับ

Comment

uninstall โปรแกรมโอเวอร์คลอการ์ดจออกครับ คาดว่าคงใช้Riva tuner แล้วก็ลบไดรเวอร์การ์ดจอแล้วลงไหม่ดูครับ คา่ดว่าน่าจะหายนะ

Comment

5 นาที ครับ เดวลบลงใหม่ จะมารายงานครับ

Comment

ลอง restart หรือยัง

Comment

177.41 ยังเป็นเหมือนเดิม(ตัวเดิม แต่ลบ ลงใหม่)
                            177.92 beta ตัวใหม่ ยังมีเหมือนเดิมแต่ ไม่มาก

ทำไงดีครับ ทั้ง 2 ตัวข้างบนนั้น...ไม่ใช่ตัวที่มากับกล่องน่ะครับผมให้เพื่อนโหลดมาให้น่ะ

Comment

http://www.guru3d.com/

หาดูครับdriveการ์ดจอ

Comment

Working...
                              X