Announcement

Collapse
No announcement yet.

XP Pact 3 มีขายยัง ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• XP Pact 3 มีขายยัง ?

ที่พันทิพมี XP Pact 3 มีขายยัง

ที่เชียรังสิต มีแล้วอะ

Comment

มีด้วยหรอ

Comment

ไม่มีครับ SP3 ตามที่ขายๆกัน

มันก็คือเอาพวกที่ปรับแต่งวินโดว์ โดยการจับพวก Patcher และตัวอัพเดทใหม่ๆยัดลงไป ครับ

Comment

พูดง่ายๆคือSP3ที่ออกๆกันมานี่ไม่ได้ทำโดยMicrosoftคับ

Comment

เคยเห็นแพค 3 โฟลเดอร์มันเป็นสีฟ้า

Comment

มันจะมีได้ไงผมใช้แผ่นแท้coperateยังไม่มีเลย
              ไอ้พวกนั้นมันแค่ดัดแปลงเปลี่ยนสกินแล้วเอามาขาย

Comment

หุหุหุ
                Pack 3 - ?????
                งั้นของผม Pact ใหนนี้
                (Pack 3 - ไม่มีหรอกครับ มีแต่ Pack 2 ที่เค้าดัดแปลงแต่งมาทั้งนั้นและ หึหึหึ)

Comment

ไม่ใช่ SP3 แบบ Official แน่นอน

Comment

ฟังกานให้ดี แพก 3 น่ะมีออกมาขายแล้วจิงๆ แต่ความจิงใน แพก3 คือ
                    เปน แพก2 แล้วนำมาแก้ไขหน้าตาสกิลคับ ส่วนไดเวอร์ที่ติดมาก้อเปนเหมือนพวก
                    แพก2 V.1-9 นั้นแหละคับ ที่ติดมากะวินโด้
                    ข้อมูลนี้ได้มาเพราะ อาจารย์ที่วิทยาลัยเค้าได้แผ่นมาผมของมาลงแล้วก้อลองใช้แล้ว
                    จึงกล้าเขียนกะทู้คับ ส่วนปัญหาไม่ต้องถามคับมีมากอยู่ความเร็วก้อไม่ดี ผมว่ารอง
                    ของดีๆที่เค้ามีออกมาให้ใช้แบบสมบูนดีกว่า ไปซื้อของแบบนี้ เด่วก้อออก แพก4 แพก5-6-7-8-9
                    มาอีก น่าสงสารคนที่เค้าไปซื้อน่ะ เสียตังฟรี แล้วได้ของที่ไม่สมบูนมาน่ะ หากผิดพลาดประกานใดหรือพาดพิงถึงไคก้อขออภัยแล้วขอยืนยันว่าไม่มีเจตนาไม่ดีใดๆ คับ ขอบคุน

Comment

จะว่าไป ตอนนี้ผมก็ได้มาลองแล้วคับ SP3 System Builder Edition เป็นตัวเวอร์ชันที่ออกมาใหม่ ตอนนี้ใช้แล้วลื่นคับ ไม่ปรากฏอาการอืดแต่อย่างใด แถมไม่ต้องลงไดรเวอร์ด้วย พ่วงมาเพียบ เข้าไปดูมีforceware91.47โผล่มา งงเลย หุหุ
                      ภาพสวยดีเหมือนกัน ใช้มายังไม่เจอปัญหาใดๆทั้งสิ้น

ข้อเสียเหรอ ภาพพื้นหลังมันไม่สวยอะ เลยเปลี่ยนใหม่ หุหุ

ลืมบอกไป ไม่มีภาษาไทยนะคับ ต้องลงเพิ่ม (ใช้แผ่นSP2ช่วย)

Comment

ขอดูตรงนี้หน่อยครับ
                        อยากดูว่า Pack 3 น่าตาเป็นไง หุหุหุ

Comment

จัดไปคับ ^^

มันก็คือSP2น่ะแหละ หุหุ

เด๋วหาวิธีเอาลงในนี้เลยดีก่า
                          Last edited by PUSH THE TEMPO; 27 Jan 2007, 14:09:33.

Comment

อะ เอาใหม่ ^^

Last edited by PUSH THE TEMPO; 27 Jan 2007, 14:16:34.

Comment

Originally posted by PUSH THE TEMPO View Post
                              จัดไปคับ ^^

มันก็คือSP2น่ะแหละ หุหุ

เด๋วหาวิธีเอาลงในนี้เลยดีก่า
                              แจ๋วดีครับ มีริงค์ดาวน์โหลดใหมท่าน สวยดีครับอยากได้มั่ง ขอบคุณครับ (PM มาก็ได้ครับ)

Comment

Working...
                              X