Announcement

Collapse
No announcement yet.

INNO 9800 GTX+ 6290 อยากทราบรายละเอียดตัวนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• INNO 9800 GTX+ 6290 อยากทราบรายละเอียดตัวนี้

ตามหัวข้อเลยจ้า เห็นทาง
    http://www.jedicool.com/
    เอามาขาย อยากทราบว่าตัวนี้ดีหรือไม่ดียังไง ช่วยบอกทีนะจ้า (ลองเสริจแล้ว หาไม่เจอเลย )

Originally posted by Violy View Post
    ตามหัวข้อเลยจ้า เห็นทาง
    http://www.jedicool.com/
    เอามาขาย อยากทราบว่าตัวนี้ดีหรือไม่ดียังไง ช่วยบอกทีนะจ้า (ลองเสริจแล้ว หาไม่เจอเลย )
    ถ้าเป็นตัว Ref มันก็น่าจะดีเหมือนกันหมดนะครับผม

แต่ว่าราคาทำไมมันถูกแบบนั้นเนี่ย O.o

็HD4850 งานเข้าอย่างแรง

Comment

9800 GTX ดีมากๆ เลยครับผมก็ใช้อยู่เพียงแต่ cpu 6290 ไม่ทราบครับ ใช้ของ AMD

Comment

การ์ด ref เหมือนกันไม่มีปัญหาหรอกครับ ต่างที่สติกเกอร์ ไปสอยได้เลย

Comment

ไม่แน่ใจว่า inno ประกัน 2 ปี รึเปล่านะครับ ถ้าจะสอยก็ถามให้แน่ใจก่อนนะครับ

Comment

แล้วแต่ศรัทธายี่ห้อครับ สำหรับผม...ไม่ค่อยชอบอ่ะ อิอิ

Comment

ผมไปดูมาแล้วคับ ตัวการ์ดผมว่ายังทำไม่ค่อยดีเท่าไรคับ เป็นการ์ดที่ทาง inno ทำเองคับ ผมไปยืนดูอยู่นาน 2 นาน ตอนแรกก็ว่าจะเอา ราคา แค่ 6290 เอง ลังเลระหว่าง inno กับ MIS 4850 V151 แต่สุดท้ายตัดใจเอา HIS4850 ICEQ 4 มาแทน (ม้ามืดมากกกกกกกกกก ไม่ได้เคยคิดจะเอาเลยยยยยยยยยย)555+

Comment

ป๋มว่าตัวนี้ดีมากๆเลยคับ ใช่อยู่ลากไป 805/2002/1250 สบายๆ เทสVantage +E1200@3.0G ได้8736

ประกัน3ปีนะ COM7

Comment

มีใครพอทราบมั้ยว่ามันเป็นตัวเก่าที่ขายแพงๆ แล้วมาลด หรือว่ามีการปรับลดคุณภาพลงมาหรือป่าวจ้า

ขอบคุณที่คำแนะนำจ้า

Comment

แต่ที่ผมไปดูมามานเป็น non ref นะ ที่ sink เขียนว่า ฟรีสเซอร์ freezer

Comment

comseven เพิ่มประกันเป็น 3 ปีหมดแล้วครับ ทั้ง winfast และ inno

Comment

เจอกันช้าไป555ASUSเทพสุด

Comment

Working...
                        X