Announcement

Collapse
No announcement yet.

Intel ทำงานพร้อมๆกันหลายอย่างไม่ดีรึครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Intel ทำงานพร้อมๆกันหลายอย่างไม่ดีรึครับ

ช่วยไขข้อข้องใจผมหน่อยครับ

เข้าไปห้อง amd
    ก็มีหลายๆท่านบอกว่า amd ทำงานหลายๆอย่างพร้อมกันได้ดีกว่า intel
    intel ทำหลายๆอย่างพร้อมกัน มีเอ๋อมีอึดมีแฮงค์ ฯลฯ
    ^
    จริงเหรอ

ผมใช้ x2 อยู่ณ.ตอนนี้ทำ 3-4 พร้อมกันในเวลาเดียวกันยังไม่พบปัญหาที่ว่า
    แต่ตอนนี้ใจอยากจะไปใช้ intel แต่ติดปัญหาที่ว่านี่แหละ
    ยังไงก็รบกวนหน่อยนะครับ
    ขอบคุณครับ

งานที่ทำพร้อมกันในเวลาเดียวกัน
    1.เล่นเกมส์
    2.ออนเอ็ม
    3.เปิด ie
    4.ฟังเพลง
    5.ไร้ท์แผ่น

อ่อ ต่อ raid0 ช่วยอยู่ครับ
    ไม่งั้นเดี้ยง

Comment

เมื่อกี้ลองเปิดหลายๆอย่างพร้อมกันดู(E8400) ลื่นแบบขำๆเลยละคับ ลองไปเลยคับไปฟังคนอื่นบางทีคนที่บอกมันไม่มีใช้ด้วยซ้ำแต่มาบอกว่าอันโน้นทำได้อันนี้ทำไม่ได้
      Intel ตอนนี้ก็ 45nm เยอะละ ถูกด้วยอย่าง E5200 เงี้ย ลากง่าย คุ้ม

Comment

ลองของจริงดีก่า ดีก่าฟังแค่คนเขาเว้ามา

Comment

ต้องลองครับ อยากรู้เหมือนกัน หิหิ

Comment

ทำไมจะทำไม่ได้อะe7200ผมเปิดเพลงเล่นbf2ออนไลน์ไปด้วยออนเอ็มยังลื่นเลยเร็วตามปกติไม่ได้ช้าลงด้วยตอนนี้หลงชอบintelเต็มตัวละ
            -คนใช้จริงคับ

Comment

ไม่เห็นเป็นไร เลย แต่เรื่อง switch task อาจจะช้ากว่าจริง

Comment

ไม่รู้สิครับไม่เคยลอง แต่ผมก็ใช้อินเทล
                อย่างดีแค่โหลดบิตและก็เล่นเกมส์ไปด้วย

Comment

พอใจสิ่งที่มี

Comment

เลือกในสิ่งที่ชอบคับ

Comment

คิดมากไปป่าว

Comment

ปกตินิ เปิดที 7-8โปรแกรมอยู่แล้ว

สลับไปมาก็ไม่มีปัญหา

ที่มีปัญหาน่ะ อยู่ที่ตัวคนใช้

Comment

วันก่อนใช้ DVD Shrink เล่น nostale ฟังเพลง เปิดเว็บ
                          ไว้วันหลังจะลองเล่นเกมหนัก ๆ ดู หุหุ

Comment

เชื่ออะไรกะปากชาวบ้านหล่ะครับ จริงไหม?

Comment

นั่นดิ

Comment

Working...
                              X