Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำลำโพงกับ sound ให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำลำโพงกับ sound ให้หน่อยครับ

ตอนนี้เล็ง Klipsch ProMedia GMX A-2.1 ไว้ครับ
    แต่ไม่รู้ว่าจะใช้คู่กับ Digital Music SX, 2ZS หรือ XtremeMusic ดี จะเอามาใช้กับ Vista นะครับ
    อยากให้ช่วยแนะนำหน่อยครับ หรือถ้ามีรุ่นอื่นมาจับคู่กันในราคาเท่ากันก็แนะนำด้วยนะครับ
    จะได้มีตัวเลือกเพิ่มขึ้น พรุ่งนี้จะไปซื้อแล้ว

ขอบคุณครับ

ฟังเพลงเป็นหลักฟาด digimon เลยครับแจ่ม ถ้าใช้หลายๆ อย่างก็ฟาด x-fiแล้วกัน

Comment

ดันหน่อย

Comment

Music sx อีกเสียงครับ ถ้าเน้นฟังเพลง แจ่มกว่า x-fi music แน่นนอนใช้แล้วทั้ง 2 รุ่น ครับ ถ้าเล่นเกมส์ก็ต้องยอม x-fi ไป

Comment

กำไมมันซ้ำบ่อยจังหว่า..งง โพสก็ไม่ค่อยขึ้น...เฮ้อ...

Comment

Working...
          X