Announcement

Collapse
No announcement yet.

LG รับประกัน dead pixel กี่จุดครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• LG รับประกัน dead pixel กี่จุดครับ

จอ LCD 19" ของ LG รับประกันกี่จุดครับ
    มีใครรู้มั่งครับ

น่าจะจุดที่ 4 มั้ง เคลมได้ (โทรเช็คอีกที)

Comment

รู้สึกว่าจะ 5 จุดนะครับ ถึงจะเคลมได้ แต่ถ้าเป็นจุดไฝ(จุดใหญ่) จุดเดียวก็เคลมได้แล้ว

Comment

ตามนั้น

Comment

Originally posted by TWK. View Post
          น่าจะจุดที่ 4 มั้ง เคลมได้ (โทรเช็คอีกที)
          เห็นปกติทุกยี่ห้อก็ราวๆนี้อ่ะนะ

Comment

มันเป็นใหญ่อ่ะครับ ไม่รู้ 2-3 จุด แต่เป็นจุดเดียวใหญ่ๆ

Comment

ของผมก็เป็นจุดนึงตั้งกะซื้อมาเลย
              จะไปเคลมก็ไม่ได้

Comment

แอลจีประกันที่ห้าจุดครับ

Comment

วันนี้ไปเอามาครับที่ HWH คนขายบอก 3 จุด

Comment

รับประกัน 3 จุด เคลมที่ 4 จุดครบ (ของผมนะ)

Comment

ณ ปัจจุบนนะครับภายใน 1 เดือนเคลมได้ที่ 3 จุดขึ้นไปครับ และหลังจากหนึ่งเดือน เคลมได้ตั้งแต่ 4 จุดขึ้นไปครับ ส่วนรื่องซื้อไปเจ็ดวันเจอจุดแล้วจะนำมาเคลมตัวใหม่นั้นไม่ได้แล้วนะครับ เป็นนโยบายใหม่เพิ่งออกมาเมื่อต้นเดือนนี้ครับ

Comment

ก่อนจ่ายตังค์ผมเปิดเทสทุกครั้งครับ
                        ร้านไหนไม่ให้เทสก็ไม่ซื้อ มีตัวเลือกมากมาย
                        เคยเทสเจอ เขาก็เปลี่ยนตัวใหม่มาเทสให้ แล้วค่อยจ่ายตังค์

แต่ถ้าซื้อมาใช้แล้วเริ่มเป็นก็ทำใจ จิ้มให้มันเพิ่ม แล้วเครม อิอิ

Comment

Working...
                        X