Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเป็นแบบผมมั่งครับ เล่นเกมส์ออนไลน์ เด้งทุก 15-20 นาที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเป็นแบบผมมั่งครับ เล่นเกมส์ออนไลน์ เด้งทุก 15-20 นาที

ผมใช้ N72 ซิม DTAC เชื่อมกับคอมเล่นเกมส์ Cabal ออนไลน์
    มันจะหลุดทุก 15 - 20 นาทีครับ ใครรู้ว่ามันทำไมถึงหลุด และมีวิธีแก้ปัญหา
    ยังไงช่วยทีครับ

ของร้านลุกค้าผม เครื่อง รีเอง เฉย เลย - -" อาจจะเหมือนกันรอคำตอบครับ

Comment

ถ้าเด้งหลุด ลอง ไปหาตัว Cabal.exe จากเครื่องอื่นมาลงทับครับ (อาจจะหาย) เหมือน cabal เถื่อน

ส่วนเรื่องเล่นแล้ว เครื่องรี มีวิธีแก้นะครับใน Google บานเลย ลองค้นดูครับ มันตั้งค่าได้

Comment

เคยครับ ไม่รุ้เหมือนกัน ป่ะนะครับ ของผม เล่นเกมออนไลน์ ทุก 10นาที หลุดเลย เค้าบอกให้ สแกน สปายเเวร์ เลยลอง สแกน ดู พอจัดการหมดทุกตัวเเล้ว หลัง จากนั้นเล่นเกมไม่หลุดเเระ
        +..-

Comment

ขอบคุณมากมายครับ ผมจาลองทำดู

Comment

ใช้มือถือต่อต้องค่อยเช็คหลายอย่างครับแน่นะซื้อ Aircard ดีกว่าครับผมก็เคยนะแต่ไม่ค่อยมีปัญหา sony w710i มีสัญญาณหายตอนโทรศัพท์มันร้อนๆอะครับ หรือไม่ก็ช่วงคนใช้เยอะคิดไม่เองเปล่าหว่าแล้วก็ตอนมีข้อความกับคนโทรเข้าครับแน่นอนหลุดแน่ แต่มันจะต่อใหม่เองเลย

Comment

Working...
            X