Announcement

Collapse
No announcement yet.

MSN มีปัญหา ช่วย ทีครับ ใครเป็นมั่ง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• MSN มีปัญหา ช่วย ทีครับ ใครเป็นมั่ง

MSN ปัญหา ช่วย ทีครับ ใครเป็นมั่ง
    คือ ผม ออน m เเล้ว มันบอก ให้กด yes ให้ อัพเดท เป็นเวอชั่นใหม่
    พออัพเดทเสร็จ ก็ออนได้เเต่ ใช้ msn plus ไม่ไ่ด้
    ผมลองลบ ดู เเต่พอลบ ลงเวอชั่น 8 beta ลองออนดู มันก็ขึ้นอีก ให้กด YES หรือ NO
    เเก้ไงดี อยากได้เวอชั่นเก่าอะ
    Last edited by garb; 11 Oct 2008, 14:33:56.

ผมก็เป็น เลยต้องไปโหลด MSN 8.5 มาครับ หาดูใน google เอา

Comment

search หาว่า "Windows Live Messenger 8.5 Final" นะครับ

Comment

นึกว่าผมเป้นคนเดียวซะอีก ของผมก็เป็นครับ สดๆ ร้อนๆ เลย ของเก่าผมใช้ 9.0 Beta แล้วมี Plus ด้วย ตอนนี้โหลดเวอร์ชั่นใหม่แล้ว หน้าตา และ Theam ดูประหลาดๆ ใช้แล้วไม่ดีเหมือนเก่าเลย ถามเพื่อน ก็ไม่เห็นเป็น ใช้อันเดียวกันด้วย
        ปล. Windows ของผมแผ่นแท้ครับ ตอนนี้อัพมาเป็น SP3 แล้ว เพื่อนแผ่นปลอม เกี่ยวกันปล่าวไม่รู้ เข้ามารอท่านเทพลงจากฟ้า มาช่วยครับ
        Last edited by borneo; 11 Oct 2008, 19:07:11.

Comment

โอ.....ท่าน Sh4kEz ขอบคุณมากครับ

Comment

เวอชั่นใหม่สวยก็จริง เเต่ปัญหาเยอะ อืดอีก

Comment

ของผมไม่เห็นมันเด้งมาถามให้อัพเลยอะ -...-

Comment

ของผมก็โดนเหมือนกัน ลองใช้แล้วเลิกเลย ปัญหาเยอะ กลับไปใช้ 8.5 เก่ากว่าเดิมอีก

Comment

กลับมาใช้เอ้ม 8 ครับ

เราจะร้องเรียน microsoft ว่าเราไม่อยาก update เป้น เวอร์ชั่นใหม่ได้ไหมอะ

เหมือนว่าออกแนวบังคับอะครับ

ไม่ชอบอย่างมาเลยอะครับ

Comment

ช่วย อีกเรื่อง ผมออน m ไม่ได้เรย คือ ผมเล่น โปรเเกรม -50 C อะ ใครเคยเล่นมั่ง
                    เอาไวเดดหล้งคนให้ออน m ไม่ได้ ลองกับเมลตัวเอง เเต่ unfreez เเล้วนะ
                    มันขึ้น ERROR 80048820

Comment

ช่วยกันส่งเมล์ไปประท้วงไมรโครซอฟท์ ประเทศไทยกันดีกว่าครับ ว่าไม่เอา เวอร์ชั่นนี้ แล้วอย่ามาบังคับให้ใช้ด้วย ต้องใช้ผู้ใช้มีสิทธิ์เลือกเองว่าจะใช้เวอร์ชั่นใหน อุตส่าห์ซื้อแผ่นจริงมาใช้ตั้ง 4,450 นะ ถ้าใช้แผ่นปลอมจะไม่บ่นเลย

Comment

Working...
                      X