Announcement

Collapse
No announcement yet.

Special Review :: iCute Power Supply 650w :: It's power on you! = 2650บาท!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

จอไปซื้อร้าน Computer OK ที่เซียร์ หรือ ถ้าอยู่แถวบางแค ก็ไป ฟิวเจอร์ ครับ ในเครือ Advice ราคาจะถูกกว่าเยอะครับ

Comment

พาวเวอร์ตัวเก่าใช้ยี่ห้อเดียวกับผมเลย

Comment

อืมมม ไหนหว่า2000 ต้นๆหว่า กลางๆแล้วนะนั่น ดูตัวนี้เหมือนกัน หากเงินเหลือก็น่าซื้อที่สุดครับ

ตัวนี้ ได้มาตรฐาน 80+ ถึง85% เลยนะครับ ลองเข้าไปเชคเวป80+ ดูครับ

Comment

เครือ ADVICE ร้านไหนบ้างครับ ผมอยู่โคราช

Comment

ตัว Titanium Pro แยกสาย กับ Titanium แยกสายไม่ได้ รายละเอียดภายในมีแตกต่างกันหรือป่าวครับ หรือแค่ แยกสายได้หรือไม่ได้ แค่นั้น

Comment

คุณ teXtreme มาแต่ละทีมีแต่ของเจ๋งๆทั้งนั้นเลยนะครับ คราวที่แล้วก็ AOC
              Last edited by Akatsuki; 12 Oct 2008, 00:40:14.

Comment

ของดีราคาไม่จำเป็นต้องแพงมากเสมอไป :P

Comment

Originally posted by OooooooO View Post
                  ตัว Titanium Pro แยกสาย กับ Titanium แยกสายไม่ได้ รายละเอียดภายในมีแตกต่างกันหรือป่าวครับ หรือแค่ แยกสายได้หรือไม่ได้ แค่นั้น
                  ต่างกันตรงแยกสายได้ และไม่ได้น่ะแหละครับ
                  ราคาก็ต่างไปด้วย แต่ผมอยากเล่นของแปลกที่ไม่เคยเล่น ทั้งๆ ที่เห็นมันบ่อยๆ อิอิ
                  อยากเล่าว่าที่ทำงานสั่ง Tagan มาก็หลายตัว เลยเบื่อมัน กล่องที่แถมมาเหลือสองสามกล่องเลย
                  แถมราคาก็แพงกว่า iCute อีก ก็เลยตัดสินใจเอา iCute แทน

ส่วนของเท่าที่คุยกับเฮียคนใส่แว่น ร้าน TKcom เขาบอกว่า ของล๊อตนี้มาราคาเปิดตัว พิเศษ
                  แต่ล๊อตหน้า "ไม่แน่ว่าจะขึ้น?!!!" ใครอยากได้รีบไปสอยครับ ของมือ 1 กับ 650w ถอดสายได้
                  ราคาแบบนี้มันน่าจะสุดๆ แล้วล่ะครับ แต่ของอย่างนี้ไม่แน่นอนเรื่องราคาเพราะช่วงนี้หุ้นตก เงินบาท
                  ก็นะ ของหลายอย่างที่เข้าตรวจดูตามเว็บร้านคอมใหญ่ๆ เห็นเริ่มลงแล้วคงเป็นไปตามกลไกตลาดช่วง
                  ปลายๆ ของปีนี้

Comment

Originally posted by OooooooO View Post
                    ต่างแค่แยกสายครับ

Comment

Originally posted by teXtreme View Post
                      ต่างกันตรงแยกสายได้ และไม่ได้น่ะแหละครับ
                      ราคาก็ต่างไปด้วย แต่ผมอยากเล่นของแปลกที่ไม่เคยเล่น ทั้งๆ ที่เห็นมันบ่อยๆ อิอิ
                      อยากเล่าว่าที่ทำงานสั่ง Tagan มาก็หลายตัว เลยเบื่อมัน กล่องที่แถมมาเหลือสองสามกล่องเลย
                      แถมราคาก็แพงกว่า iCute อีก ก็เลยตัดสินใจเอา iCute แทน

ส่วนของเท่าที่คุยกับเฮียคนใส่แว่น ร้าน TKcom เขาบอกว่า ของล๊อตนี้มาราคาเปิดตัว พิเศษ
                      แต่ล๊อตหน้า "ไม่แน่ว่าจะขึ้น?!!!" ใครอยากได้รีบไปสอยครับ ของมือ 1 กับ 650w ถอดสายได้
                      ราคาแบบนี้มันน่าจะสุดๆ แล้วล่ะครับ แต่ของอย่างนี้ไม่แน่นอนเรื่องราคาเพราะช่วงนี้หุ้นตก เงินบาท
                      ก็นะ ของหลายอย่างที่เข้าตรวจดูตามเว็บร้านคอมใหญ่ๆ เห็นเริ่มลงแล้วคงเป็นไปตามกลไกตลาดช่วง
                      ปลายๆ ของปีนี้
                      คุณพูดใจเดียวกับผมเลย ราคาคอมช่วงนี้น่าจะมีแต่ตกขึ้นคงยากกับภาวะแบบนี้ ก็ขอให้มันตกๆๆๆๆเรื่อยๆละกันจะได้เปงช่วงเก็บเกี่ยวของถูกกัน

Comment

ถูกใจที่มันมี

PCI-E 6+2 พิน 2เส้นนี่ล่ะ
                        ไม่ต้องไปหาซื้อ 8พินให้ลำบาก

Comment

เก็บเงินไม่ทันอะจิท่าน ช่วงนี้ปิดเทอม เงินช๊อต

Comment

รอต่อไปสิครับท่าน psu ดีๆ มีอีกหลายรุ่นหลายยี่ห้อไม่จำเป็นต้อง icute ซื้อตามงบ กับความชอบจะได้คำตอบที่ดีกว่านา

Comment

กำลังจะซื้อพอดี เลย กะว่าจะเอา ตัว 750 w

Comment

เจ๋งดีครับ

Comment

Working...
                                X