Announcement

Collapse
No announcement yet.

Eurotruck simulator

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Eurotruck simulator

เกมส์นี้การ์ดต้องแรงขนาดไหนถึงจะไม่กระตุกครับ
    แล้วขณะขับรถเปิดเพลงฟังยังไงอ่ะครับ
    ถ้าอยากได้ยินเสียงTURBOรถต้องเป็น CLASS B, C เท่านั้นครับ แต่แนะนำ
    B ครับ C มันช้าเกินไป ถ้าจะดริฟก็เลี้ยว+กด parking brake แล้วปล่อย ครับ

แล้วใครที่ยังเล่น GTA SA อยู่ถ้าอยากได้รถในเกมส์ Version แรงๆๆๆ ยกสูงโหลดเตี้ยตามสัดส่วน
    เมลล์มาหาผมได้ครับที่ nutae110@hotmail.com เดี๋ยวผมแนบไฟล์ที่Modifyเสร็จแล้ว ให้นำไปลงทับไฟล์เดิมกันครับ หรือถ้าอยากปรับแต่งด้วยตัวท่านเองก็เมลล์บอกได้ครับ เดี๋ยวผมจะได้ให้ไฟล์สำหรับการModifyไปครับ

http://truckpol.proboards35.com/index.cgi
    แนะนำเว๊ปนี่ครับ มี mod เพียบเลย ผมเข้าไปใช้บริการบ่อย ต้องเข้าใจ ว่าเกมส์แนวนี้ประเทศไทย ไม่ค่อยนิยมซักเท่าไหร่ แต่ผมชอบมากเลยไว้เล่นยามว่าง

ถ้ารู้แล้วก็ขออภัย

Comment

ผมว่าเป็นเกมส์ที่เพลินมากเวลาเล่นครับ

Comment

อยากเล่นเหมือนกันเกมนี้ ใครมีมั้ง

Comment

Working...
        X