Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่นBioshockไม่ผ่านครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่นBioshockไม่ผ่านครับ

ติดอยู่ในห้องรังผึ้งอะครับ ที่มันให้หาของ7อย่างหงะ ผมได้แค่5อย่างเอง อีก2อย่างหาไม่เจอเลย

เกมส์ นี้งงมากครับ ผมก็ไม่ผ่าน หายู่ตั้งนานก็ไม่เจอผมเลยลบเกมส์ ทิ้งเลย งงแล้วก็ปวดหัวด้วย

Comment

รู้สึกจะอยู่ในห้องนั้นละครับ ทั้ง 7 อันเลย (หรือปล่าว) หาดูให้ทั่วๆๆๆ เลยครับ

ส่วนที่เหลือ รู้สึกจะอยู่กับพวกศัตรูที่มันตีลังกาๆ เหมือนพวกนักยิมนาสติกอ่ะครับ (ชื่อไรไม่รู้ -*-) ที่มือมันเป็นตะขออ่ะ

Comment

จบ ไปแล้วระดับธรรมดา1รอบ ยาก1รอบ มึนครับกว่าจะจบ แต่ก็มันมากๆ หลอนดี
        ตอบ จขกท.ครับ มันให้หา Enzyme Sample อยู่ในห้องนั้นหละครับทั้ง 7 หลอดหาในลังใส่ผึ้งนั่นแหละรีบหาล่ะครับไม่งั้นทั้งซอมบี้ทั้งผึ้งแห่มากันเพียบ ขอให้โชคดีครับ

Comment

เรปบนพูดเข้ากับ รูป display เลย - - น่ากลัวเจงๆ

Comment

Working...
          X