Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครได้ไปงาน WGT2008 มั่งครับ มี OCZ ไปคล็อกโชว์ด้วยอ่ะ วันที่ 11ต.ค.08

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครได้ไปงาน WGT2008 มั่งครับ มี OCZ ไปคล็อกโชว์ด้วยอ่ะ วันที่ 11ต.ค.08

พี่ๆเค้า เอาCPU E8600 + ASUS RAMPAGE +Geil ddr3 +HD4870 Crossfire + Tagan 1200W

มาทดสอบโดยบล็อกทองแดง+Ln2 พี่แกดันความเร็วไปที่ 6 GHZ กว่าๆ ครับพี่น้อง สุดยอดมากๆ เห็นกด อุณหภูมิ ชนิดที่ ติดลบ 105 องศากันเลย Hardtest จริงๆ น่าเสียดายที่ไม่ได้เอากล้องถ่ายรูปไปถ่ายมา เด๋วคงมีรีวิวให้ได้ดูกันแหงมๆ

ไปมาคับได้เจอ ลูกพี่ ZolKoRn ตัวเป็นๆกะ Dr.Zadd วิ่งถ่ายรูปอย่างเมามันด้วย พอดีเพื่อนแข่ง Css อะ

Comment

ผมไปเพราะNelalemอ่ะนะที่สนใจ+ไปทำธุระIt เพียบ เลยไม่มีเวลาดู ได้แวะชมนิดหน่อย Nelalem ทำไรไม่ได้ ติดDRM เปิดโชว์หัวอย่างเดียว เหอๆ -.-"

Comment

Originally posted by soy View Post
        พี่ๆเค้า เอาCPU E8600 + ASUS RAMPAGE +Geil ddr3 +HD4870 Crossfire + Tagan 1200W

มาทดสอบโดยบล็อกทองแดง+Ln2 พี่แกดันความเร็วไปที่ 6 GHZ กว่าๆ ครับพี่น้อง สุดยอดมากๆ เห็นกด อุณหภูมิ ชนิดที่ ติดลบ 105 องศากันเลย Hardtest จริงๆ น่าเสียดายที่ไม่ได้เอากล้องถ่ายรูปไปถ่ายมา เด๋วคงมีรีวิวให้ได้ดูกันแหงมๆ

อะนะ พี่ๆเขาอัด E8600 + ASUS RAMPAGE + G.skill + 4780 CF + SilverStone 1000W ของแรงๆๆคับ NEW...POT เยนกว่าเดิม อุณหภูมิ นิ่งกว่าเดิม 110C เกินกว่านั้น coolbus -*-

ผมไปแข่ง WGT ตัวแทน กรุงเทพ-ฝั่นธน แต่ต้อง อดแข่งไป เพราะติดสอบ ที่มหาลัย -*-

เนฮาเรม แรงมากคับๆๆๆ อีกไม่นานมีอัดโชว์แน่ๆ

ผมไปเท LN2 ให้ พวกพี่ๆเขา อิอิ

ใครไปอีก ก็ไปซื้อเสื้อOCZด้วยนะคับ เท่ + ได้ทำบุญด้วย

Comment

อ่ะผมลงพาวเวอร์กับแรมผิดเหรอเนี๊ยะ Tagan 1200W มันอีกเครื่องใช่ไม๊ครับตัวที่อยู่ในเคสอ่ะ สงสัยผมเบลอ เพราะเดินดูหลายอย่าง

Comment

เข้ามาดู

Comment

ไม่ได้ไปอ่ะครับ

Comment

ไปเหมือนกันครับ แต่ผ่านไปแว๊ปๆ เห็นท่าน Zolkorn กับน้องนิคด้วยครับ ส่วนคนอื่นผมไม่รู้จ้ก เพราะไม่เคยเห็นรูปครับ

Comment

Working...
                X