Announcement

Collapse
No announcement yet.

intel แรงกว่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เครื่องร้านท่านใช้ บอร์ด ของไรหรอ

Comment

x4 ถ้าจะเอามา oc ไม่ค่อยสนุกครับ
      ถ้าจะเล่นต้องหาพวก 9850 หรือ 9950 ที่ไม่ลอคตัวคูณ
      ถึงจะพาไปได้ไกล ๆ พวก phenom เพิ่มบัสไม่ค่อยได้ครับ

Comment

Originally posted by paolovelove View Post
        เครื่องร้านท่านใช้ บอร์ด ของไรหรอ
        m2v
        asrock 6p
        m2n4sli
        m2n

มีอีกเยอะเรยยย ชอบซื้อมาลองเล่นๆอ่ะครับ ที่ร้านเลยสเปกมั่วๆหน่อย
        การดจอก็ 7-8 รุ่นยี่ห้อก็ไม่ซ้ำ

แต่ร้านใหม่ในรูป ใช้ 6p หมดเลย เพราะเริ่มมั่นใจมันแระ
        เมื่อก่อนใช้ asrock รุ่นแรกๆ sock A C มันบวมบ่อยๆเลยเปลี่ยนมาเล่น ASUS
        ตอนหลัง 6p ออกมา 940 เทสโหดๆ 24 ชม 10 เรื่องไม่ งอแงเปิดร้านใหม่เลยเลือกตัวนี้คับ

สำหรับร้านเน็ตบ้านๆแบบผมแนะนำครับ ของเค้าดีจิงๆ 1450 เอง

Comment

คุณ bankxmen ไม่บอกด้วยอะคับว่า

( ผมใช้มาแล้วผมพิสูตรแล้ว )

Comment

Comment

กำ
              นึกว่า Intel แพงกว่า

ต๋งหม่งเหมียวขื่อ

Comment

Originally posted by baby10416 View Post
                x4 ถ้าจะเอามา oc ไม่ค่อยสนุกครับ
                ถ้าจะเล่นต้องหาพวก 9850 หรือ 9950 ที่ไม่ลอคตัวคูณ
                ถึงจะพาไปได้ไกล ๆ พวก phenom เพิ่มบัสไม่ค่อยได้ครับ
                ผ ม ว่ า บั ส มั น ก็ เ พิ่ ม ไ ด้ ใ น ร ะ ดั บ 1 น่ ะ

ข อ ง ผ ม เ นี้ ย ตั น ที่ เ เ ร ม ซ ะ ก่ อ น

เ เ ต่ จ ะ เ พิ่ ม เ ย อ ะ ๆ ไ ป ทำ ไ ม ใ น เ มื่ อ เ ดิ ม มั น ก็ ทำ ง า น ไ ม่ เ ต็ ม ที่ ซ ะ ที

ค ง ต้ อ ง ร อ โ ป ร เ เ ก ร ม ที่ ร อ ง รั บ . . . เ เ ล้ ว ซั ก วั น มั น จ ะ เ เ ส ด ง ตั ว ต น ที่ เ เ ท้ จ ริ ง ใ ห้ ดู

Comment

ผมรู้คุณก็ใช้

Comment

เปิดร้านเกมส์ เป็นผมผมก็ใช้ AMD ละ ถูกดี 4800+ เงี้ย สบายๆ เอาเกมส์ออนไลน์ได้อยู่หมัด
                    การ์ดจอก็ 9600GSO

Comment

6P ไม่ใช่แค่ 24 ช.ม. หรอกครับ

ของผม 168 ช.ม. เลย

ผมใช้มาแล้วผมพิสูจน์แล้วกับตัวผมเอง AMD 555+

Comment

หุหุ AMD ดีอยู่แล้ว..

Comment

6P อีกแล้ว โอ้เทพมากๆๆนราคาเท่ามดอิอิ

Comment

เครื่องหน้าจะกลับมาใช้เอเอ็มดีอีกครั้ง อาจจะเป็นยุคของฟิวชั่นเลย หวังว่าวันนั้นคงเอาชนะ เนฮาเลมได้นะ

เอเอ็มดี สู้ ๆ

Comment

ผมก็ใช้มาแล้ว ครับ เข้ามาช่วยยืนยัน นอนยัง ตะแคงยัน อีกเสียงครับ CPU แม้จะ มีอุปสรรคในการทำงานบ้าง

แต่ยังไม่เคย แต๊ป สักตัวเลยครับ

Comment

Originally posted by My Girl View Post
                                ของเข้าดีจิงๆๆละ.......มัวแต่ไปเชื่อผลทดสอบกันเน้อ บอกให้ลองไม่ลองกัน..ชิ
                                นี่แหละสำคัญ อิอิ

Comment

Working...
                                X